Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
đã đủ chỉ minpay, mẹ nó chơi kiểu này chắc chết, ngồi 1 tiếng 10p mà gõ đc 800 code, speed 12 mà phải gắng cho đủ minpay, chóa

tuần nào như thế này ... sáng rảnh cạp tẹo đủ min pay cho thoải mái ... thỉnh thoảng check thấy code nhiều vào cạp tí cho đủ min pay đỡ sợ mất tiền :D ...

code thậm thụt vãi ... lúc có lúc không ... lúc nhiều lúc ít ... delay hoài ... tuần sau không biết như nào đây ... vừa vào qlink dược 1 tuần mà tình hình load đi xuống à ... chán ghê ...

Èo, 3h sáng rùi mà ko khá hơn, hic, còn 1 ids mới được 650 code, mất tiền roài :binhsua23:

đang load khá đó bà con , mình 7acc sp 21 rồi này

- - - Updated - - -

Èo, 3h sáng rùi mà ko khá hơn, hic, còn 1 ids mới được 650 code, mất tiền roài :binhsua23:
cố lên bác , 11h mới hết hạn mà :binhsua25:

đang load khá đó bà con , mình 7acc sp 21 rồi này

- - - Updated - - -

cố lên bác , 11h mới hết hạn mà :binhsua25:
KO, làm đến 7h sáng thui, hic :binhsua28:

KO, làm đến 7h sáng thui, hic :binhsua28:
kiếm dịch vụ uy tín gõ giùm ấy ;;)

- - - Updated - - -

kiếm dịch vụ uy tín gõ giùm ấy ;;)

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6923 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 120 miễn phí, 1031 được giao
thế này cũng tạm đấy mấy bạn , đợi wa mai coi sáng sủa hơn ko :(

Update
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6924 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 44 miễn phí, 928 được giao

Nhích lên xíu rùi, tranh thủ lết cho đủ 800 :)

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6550 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 78 miễn phí, 819 được giao

Sao m login vô ko thấy lưu lượng hiện tại nhỉ, chỉ thấy capchas in queue
CAPTCHAs in queue

Cho mình hỏi nó yêu cầu mỗi người 800 code gì đó mới bắt đầu làm việc , vậy 800 code đó là có tính ko hay chỉ coi như thử việc như 30code đầu bên pix thế :S

Cho mình hỏi nó yêu cầu mỗi người 800 code gì đó mới bắt đầu làm việc , vậy 800 code đó là có tính ko hay chỉ coi như thử việc như 30code đầu bên pix thế :S

800 code là tối thiểu 1 tuần phải đạt được, ko đủ 800 là ko đc pay, đương nhiên là 800 code đó cũng tính tiền.

Giựt giựt quá, gỏ ko ngon, bạn xkiraqn còn gõ ko kẹp dùm Bao 1 con nhé, 600 code rùi :D , mấy con kia hơn 1k rùi còn mình em nó lẹt đẹt quá :(

Giựt giựt quá, gỏ ko ngon, bạn xkiraqn còn gõ ko kẹp dùm Bao 1 con nhé, 600 code rùi :D , mấy con kia hơn 1k rùi còn mình em nó lẹt đẹt quá :(
e cũng gõ đến 7h thôi , bác thấy gõ ko kịp thì pm yh đây e gõ cho

- - - Updated - - -

load tạm nha bà con , đc vài code thì lại dừng vài s rồi sổ ra , zzz , đến 2` , bác hanhyes lâu quá ko thấy capt nha ;)) , vào làm qlink cho zui bác :))

Mới đặt hàng 1 con gần 600 code cho bạn xkiraqn gõ dùm cho đủ 800, $ ít nhưng ko thích bi Qlink ăn chặn :D !gõ mà giựt giựt ko sướng tay :binhsua38:

Mới đặt hàng 1 con gần 600 code cho bạn xkiraqn gõ dùm cho đủ 800, $ ít nhưng ko thích bi Qlink ăn chặn :D !gõ mà giựt giựt ko sướng tay :binhsua38:
Theo chân MOD giao cho bạn xkiraqn lun :binhsua162:

đã gõ đủ cho 2 bácronaldotoan (135) , mirinda(210) rồi nhé , rate lúc 1.1$ , già rồi , ko biết đc nhiu vậy ta:binhsua155:

- - - Updated - - -

load chậm khủng khiếp , hôm nay chả đủ chỉ tiu , aaaaa :((
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 5601 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 21 miễn phí, 697 được giao

đã gõ đủ cho 2 bácronaldotoan (135) , mirinda(210) rồi nhé , rate lúc 1.1$ , già rồi , ko biết đc nhiu vậy ta:binhsua155:

- - - Updated - - -

load chậm khủng khiếp , hôm nay chả đủ chỉ tiu , aaaaa :((
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 5601 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 21 miễn phí, 697 được giao

Okie vừa check hàng, ổn rùi, để lại LR mình bonus 0.3$ nhé :D:binhsua163:

đã gủi messenger cho bác bao , mà lau quá chưa thấy phản hồi , thôi post đây vậy:binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week