Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
hôm nay lại không có code để cạp à ... không có tiền bỏ túi rồi ... qlink dạo này thất thường à ...

qlink het hang roi hjx ra cham den mega cung ra cham

- - - Updated - - -

Acc chính thích gõ hay ko thì tùy.

Được, đừng nghe cái #1 nói. Cứ chữ thường mà phang, kí tự đặc biệt có hay ko cũg đc. :binhsua104:

qlink không cần viết hoa hả bác.
hay là cái nào viết hoa hết thì viết hoa
cái nào mà ko viết hoa hết thì chữ thường

Your commission (in US¢ per 1000 captchas)
Please note: your operators would be able to see captchas rates with your commission already substracted. If you dont set up your commission (or leave it to 0), your operators wont see the rates at all.
cái này mình cần điền vào ko các bác lâu ko chơi qlink

- - - Updated - - -

qlink ko cần gõ hoa gì hết nha bạn , cứ thường mà gõ hết zo^
ko sợ banned à hả bác

Your commission (in US¢ per 1000 captchas)
Please note: your operators would be able to see captchas rates with your commission already substracted. If you dont set up your commission (or leave it to 0), your operators wont see the rates at all.
cái này mình cần điền vào ko các bác lâu ko chơi qlink

- - - Updated - - -

ko sợ banned à hả bác

Không cần điền, mà có điền cũng đc :), Qlink = mega = gõ thường tất, ko bị banned đâu

Nhà điều hành trực tuyến:0 nhân viên, 874 tổng số
Các nhà khai thác bổ sung cần thiết:0
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại:439 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi:0 miễn phí, 69 được giao

toàn sóng to gió lớn ko,chém xong mua dầu nhị thiên đường hiệu con ó về sức lun đê.speed15 mà 8-9$:binhsua120:

15/1' thì 1h 900 cap, nguyên 1 đêm 10h-7h 9 tiếng sao lại ko đc zzz, gió bão gì.

15/1' thì 1h 900 cap, nguyên 1 đêm 10h-7h 9 tiếng sao lại ko đc zzz, gió bão gì.

chỉ là bác ý không ngờ được bác lại chăm chỉ không nghỉ chút nào như vậy thôi :binhsua25:...

code ra vẫn chậm và delay đều ... thỉnh thoảng nó lên một phát ... xong lại tụt :binhsua28: ...

Last edited by a moderator:
Có nghỉ chứ, đâu phải siu nhân. 1h nghỉ 5' zzz

1h nghỉ 5' chắc cũng kém siêu nhân một ít thôi à ... bác kia 30' đã nghỉ 15' rồi kìa ... speed bác cao hơn tí nữa thì đổi với bác ấy bác là siêu nhân rồi đó ...

Mấy pác có vẻ ko tin mình nhỉ.
Thôi thì share cái bí kíp làm tin. Mình set theme màu đen hoàn toàn + chỉnh độ sáng thấp nên nhìn dịu mắt hơn nhìu, cái soft cũng đen, nên tối đánh code rất thoải mái, 1h nghỉ 5' ko thành vấn đề, nhìu khi ngon tay đánh luôn 2-3h mới nghỉ 1 lần. Đó là 1.
Cái thứ 2 là speed, 5 acc full speed thì 1h mình đc >=900 1 tí, thế thôi.
Còn cái thứ 3: mình chả gió máy gì cả, thích thì tin ko thích thì thôi. Thế thôi :binhsua104:. Mỗi người đều có cách thuận lợi hóa công việc của mình, nên đừg đem chuẩn của mình ra để xoắn người khác.

speed15 mà được 8-9$ cao thủ r.
tớ đánh speed 19(4acc) 23(5acc) 1 đêm chỉ có 5-6$ gõ từ 1h - 5h. 2h nghĩ 30' ăn uống

- - - Updated - - -

Acc chính thích gõ hay ko thì tùy.

Được, đừng nghe cái #1 nói. Cứ chữ thường mà phang, kí tự đặc biệt có hay ko cũg đc. :binhsua104:

Nói như thánh...Cái đó hên xui thôi..đánh vào h linh ko phân biệt hoa thường ăn banned. ta bị 1 acc gõ mới 10 code banned forever

có ai đua time out với mình ko ;)) ( chưa tính code sai do bị ảnh hưởng )
hôm nay qlink load chậm quá , hi vọng ngày mai ngon lành hơn :)

Sau 2 ngày chờ đợi đã cho ra kết quả, hehe xin được panel rùi ạ. :binhsua11:

Qlink sau mấy phút thì update số code gõ được vậy :binhsua18:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week