Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
qlinkgroup.com hết vào được rồi sao??
mấy bác khác như thế nào??

Chuyện thường ở huyện, lúc nữa lại vào được thôi :binhsua104:

Thế bạn ơi ID chính có phải gõ không bạn hay chỉ cần gõ ID con thôi

Acc chính thích gõ hay ko thì tùy.

cho em hỏi Qlink nếu gặp chữ hoa mà gõ chữ thường hết có được không?

Được, đừng nghe cái #1 nói. Cứ chữ thường mà phang, kí tự đặc biệt có hay ko cũg đc. :binhsua104:

Nhờ các Pro đã đăng kí thành công

Chỉ giúp em cách đăng kí panel Qlink được ko ạ? Em gửi mail rồi ko thấy tín hiệu gì. Bác nào đã đăng kí đc xin forward cho em cái mẫu email đc ko ạ. Email của em: [email protected]

Ở trang đầu của thread chủ thread có hướng dẫn đó bạn.Gửi 1 dòng đó thôi và chờ đợi..

hên xui thôi bạn ơi.có người xin vài tiếng là nhận được.cũng có người cả tuần.có một số bạn nói gửi vào thời gian từ 1-3h sáng khả năng nhận được nhanh hơn.có thể thời gian đó nó check mail

Last edited by a moderator:
kiên trì đợi thui, nếu bạn cần mình sẽ giúp bạn, nếu mình xin dc thì bạn bn cho minh 1$ thui là ok men liền, dc thì pm yahoo nhá

code này gõ 2 bảng hay 1 bảng ta , có khi mình gặp 3 bảng 3 dòng !
soft bác đức time out thì chuyển sang chỗ khác thì phải , chứ k mất ?

Một ngày nào đó ta cũng sẽ quay về cap cap

kiên trì đợi thui, nếu bạn cần mình sẽ giúp bạn, nếu mình xin dc thì bạn bn cho minh 1$ thui là ok men liền, dc thì pm yahoo nhá

Thank bạn. Mình muốn làm thử và chờ đợi vài ngày, nếu không được sẽ nhờ đến bạn. ^_^

Hô hô spam 3 lần cuối cùng cũng nhận được hồi âm từ admin qlink roài:binhsua144:

ông xin panel dc rồi ah . mà thằng qlink này làm chán lắm sp dưới 25 thì làm cực kỳ khó chịu lúc thì ko có code lúc thì lấy rổ mà đựng hôm trước làm timeout 60 sợ nó lun . nói chung là dự án tốc độ cao . bạn thường hồi hộp khi còn 4,5s để xử lý . cố gắng làm pix 1 ngày củng dc 10$ mà ..

ông xin panel dc rồi ah . mà thằng qlink này làm chán lắm sp dưới 25 thì làm cực kỳ khó chịu lúc thì ko có code lúc thì lấy rổ mà đựng hôm trước làm timeout 60 sợ nó lun . nói chung là dự án tốc độ cao . bạn thường hồi hộp khi còn 4,5s để xử lý . cố gắng làm pix 1 ngày củng dc 10$ mà ..

Gõ qlink thì gõ ban đêm ấy, vừa rate cao load lại ổn, speed dưới 25 thì 4-5 ID là vừa

Hô hô spam 3 lần cuối cùng cũng nhận được hồi âm từ admin qlink roài:binhsua144:

Bác ga_offer là Pix pro mà cũng chiến Qlink nữa ta. :D

Bác xin theo mẫu ở #1 đó hả bác ?

Qlink sau 12h mới load ổn định và đều, từ 12h tới 7h sáng là ngon nhất. Cho hỏi pác pix pác làm nhiu tiếng để đc 10$? Qlink tôi làm từ 10h tối tới 6-7h sáng đc có 8-9$. Speed 15, tức là khoảng 900 code/h.

Gõ qlink thì gõ ban đêm ấy, vừa rate cao load lại ổn, speed dưới 25 thì 4-5 ID là vừa

Ko biết trình bác thế nào chứ với cái code gai kẽm của qlink mà pác làm 25 thì hơi ảo, tôi đây cố gắg giữ 15 đã mệt học hơi rồi.

Qlink sau 12h mới load ổn định và đều, từ 12h tới 7h sáng là ngon nhất. Cho hỏi pác pix pác làm nhiu tiếng để đc 10$? Qlink tôi làm từ 10h tối tới 6-7h sáng đc có 8-9$. Speed 15, tức là khoảng 900 code/h.
sp 15 mà 1 đêm đc 8 9$ , mình sp 24 mà đc có 6 $ đây:binhsua122: làm 30' nghỉ 15' đó

Ko biết trình bác thế nào chứ với cái code gai kẽm của qlink mà pác làm 25 thì hơi ảo, tôi đây cố gắg giữ 15 đã mệt học hơi rồi.

toàn sóng to gió lớn ko,chém xong mua dầu nhị thiên đường hiệu con ó về sức lun đê.speed15 mà 8-9$:binhsua120:

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 2627 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 0 miễn phí, 66 được giao
qlink hết code rồi bà con:binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member