Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
bác được nó pay chưa ... nếu chưa em đoán bác xem trong phần edit của các id ... khi nó pay sẽ biết số tiền thật mình cạp được ... trong phần edit đó nó tính theo rate cố định ... nên trong đó hiện không đúng số tiền mình cạp được ...

uh thank bạn nha thế thường nó pay vào thứ mấy vậy bạn???

hic, khả năng tuần này chậm rồi, chưa thấy pay....:binhsua163:

Qlink thường trả lương vào giờ nào nhỉ ?

tuần trước vào giờ này mình đã thấy payment rùi.

Tuần này, vào đúng thời gian này, payment vẫn chưa có, đang lo chẳng biết lấy tiền đâu trả mem đây.

Tuần này, vào đúng thời gian này, payment vẫn chưa có, đang lo chẳng biết lấy tiền đâu trả mem đây.

Sao lại chưa có nhỉ, $ tuần này huyền nhận đủ rồi mừ.

p/s: khổ tâm quá, tiền về id chủ thì ít nhất cũng chờ thêm 2-3 tiếng để admin họ processed cái pay-sheet thì mới nhìn thấy tiền mà trả cho mem chứ.

Last edited by a moderator:

Tiền về rồi mà ko thấy payment...Đang lo làm sao trả tiền ref đây

nick mình có 6acc con
3 acc tuần này đủ 800 code, 3 acc kia chưa đủ, và ko được qlink pay tiền, vậy sang tuần sau, số code cũ của 3 acc đã đủ kia còn ko mấy bro, tại ko có nhiều time để gõ, rồi code của 3 acc chưa đủ thì có cộng dồn với code mới gõ trong tuần này ko.
gà quá
Chài chài, tuần này bận học, gõ mỗi con có hơn 500code àkk@@ thế là mất hết hả tek?
Ai vào xác minh giùm đờ men coi!

Chài chài, tuần này bận học, gõ mỗi con có hơn 500code àkk@@ thế là mất hết hả tek?
Ai vào xác minh giùm đờ men coi!
đờ meng đờ miếc :))
mỗi id phải 800 code mới đc pay nha bạn
mình đang tính mở dịch vụ cày giùm 2 ngày cuối ;))

Last edited by a moderator:
$ Qlink pay đã nằm gọn trong ví nhé, tuần này load chậm rì nên $ quá ít :binhsua85:

$ về rồi mà trong payment vẫn chưa có là sao, làm sao trả tiền member nhỉ. :)

Sao mình không thấy payment gì cả :(( chít mất thôi. Chắc phải ứng tiền túi trước rồi :((

$ về rồi mà trong payment vẫn chưa có là sao, làm sao trả tiền member nhỉ. :)

Từ từ cháo cũng nhừ người đẹp ơi.

payment của Qlink update lâu nhỉ ... pay lâu rồi mà mãi không thấy update code ... check xem nó tính tiền thế nào ...

coi bộ nhìu người đồng cảnh ngộ với mình nhỉ, tiền đã về nhưng chẳng thấy mặt mũi payment đâu. Ref đang lo ó âm ĩ, thốn quá, chắc trích ít tiền ra xoa dịu mem cái, mai có payments chi tiết rùi pay phần còn lại.

đờ meng đờ miếc :))
mỗi id phải 800 code mới đc pay nha bạn
mình đang tính mở dịch vụ cày giùm 2 ngày cuối ;))
Không ý đờ men hỏi là, tuần này id ko đủ 800, thì số code đó qua tuần sao còn ko!? tại thấy có bạn comment:
Tất nhiên là không cộng dồn rồi bạn, coi như mất số code đã gõ của 3 Acc đó nhé, chia buồn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week