Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi, để hủy bỏ pic đã sắp hết thời gian hoặc ko đọc ra tốt nhất là mình chọn esc hay ? vậy?

Cho mình hỏi, để hủy bỏ pic đã sắp hết thời gian hoặc ko đọc ra tốt nhất là mình chọn esc hay ? vậy?

gõ dấu "?" bạn nhé, esc là esc theo luôn :)

mấy bạn cho mình hỏi là Qlink không cần phân biệt hoa thường hả mọi người, Hồi h mình làm toàn phân biệt hoa thường, ai làm rồi chỉ chỉ giúp mình với nhé. thanks nhiều

mấy bạn cho mình hỏi là Qlink không cần phân biệt hoa thường hả mọi người, Hồi h mình làm toàn phân biệt hoa thường, ai làm rồi chỉ chỉ giúp mình với nhé. thanks nhiều

uh, không phân biệt hoa thường từ xưa đến nay mà bạn. :)

Do 1 số thành phần post cái ko nên post, share cái ko nên share. Làm cho code load thì chậm mà bỏ phí thì nhiều:binhsua96:

Do 1 số thành phần post cái ko nên post, share cái ko nên share. Làm cho code load thì chậm mà bỏ phí thì nhiều:binhsua96:

Bác này nói hợp lý nè, nếu tình hình cứ tiếp tục thế này thì captcha sẽ nhanh đi vào quá khứ thôi,

chịu khó cày lúc rate cao kiếm cháo thui. chứ capt rate ngày càng giảm @@
còn những thành phần cheat phá hoại nồi cơm captcha hoặc ăn tham đến mức "cạn tàu ráo máng" (như Huyền nói) thì còn giảm nữa, luật sẽ gắt hơn...:binhsua51::binhsua51::binhsua51:

sao đang bàn tán thành chửi nhau thế các bác :binhsua43:

Thôi, dừng war ở đây nhé, tiếp tục thì sẽ có nhiều bạn lên Trảm thôi !
Nói chung vấn đề show speed khủng thì bị cấm lập topic thảo luận thôi, chứ lâu lâu post vài cái pic show thì mình cũng chắng có quyền gì cấm hết , nhưng các bạn chạn chế nhé , tốt nhất là cái gì mà phạm rules or cheat thì vui lòng Yahoo hoặc Inbox dùm !
Thân :)

Tối qua qlink load ko tốt nhỉ. hy vọng tối nay ngon lại :D

Khi nào cũng không tốt hết :binhsua51: Mong là hết tuần này hệ thống ổn định hơn ! Chắc do ảnh hưởng 1 phần của đường truyền quốc tế AAG đang sửa chữa :m077:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week