Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
rồi cạptcha sẽ sụp đổ nếu tình trạnh xin acc chính tràn lan.......vô tội vạ...:binhsua48::binhsua48::binhsua48:

mod box captcha mà ko ngăn chặn tình trạng này , tiên đoán vài ngày tới mấy pro sp 4x 3x hứng lên ra tay esc nâng sp lên 6x 5x thì ... chuẩn bị tiễn qlink lên đường

Qlink mà dễ vậy nó ko sống cả chục năm rồi đâu.
cứ vô tư đi các bạn trẻ, làm 750 code bị ban thì như đúng rồi ấy

Để mình phân tích mặt hại về việc esc code dài 2 vế nghiêng

-1 capt bạn esc , đồng nghĩa capt đó nhập sai = 1 bài post lên site của người thuê bạn gõ error . Đồng nghĩa nếu esc 1000capt sẽ = 1000 bài post lên ko thành công . Cứ thế nhân lên . Tỉ lệ % sai tùy thuộc esc nhiều hay ít . 1k capt esc 100 thì đúng 90% . 1k capt esc 200 đúng 80% . Và 1kcode esc 500 thì đúng 50% ko biết chừng

-Chuyện ăn ban chắc chắn sẽ xảy ra . Tùy độ hên xui , 1 lần chỉ ban 10’ hay 1 lần ban thẳng tay luôn là forever (hết cứu vãn) . Chỉ có thể giảm thiểu việc ban vĩnh viễn = cách trong lúc làm , cứ cách cách vài phút các bạn phải dòm chừng , id nào ban thì nhanh out nó ra , càng để lâu nguy cơ ban vĩnh viễn càng cao . Trong khung h rate cao , banned cũng nhìu hơn khung giờ rate thấp .

-Cá nhân mình khi nhận tiền của ai đó , thà cheat 1 chút ở những chữ mờ quá dài , mình còn có thể làm vậy . Chứ kêu esc vô tội vạ thế thì… sr ko thể đối xử vậy được với họ - những ng đã bỏ tiền ra trả cho mình . Thấy cắn rứt sao sao ấy…

-Ai cheat – bị banned – tự chịu . Có điều mấy tay chủ site captcha…..nóng tính lắm , đừng nên chọc giận họ quá đà . Ngày hôm nay họ còn đưa ra giá 1$/1kcode , mình nên biết quý trọng . Đừng để đến 1 ngày , code nhập sai quá nhiều , họ điên lên , trả sát ván 0.5$/1kcode . Lúc đó có nói thế nào , chẳng ai nghe đâu . Vì lỗi do phía nào trước , phía đó phải chịu trách nhiệm .

Đôi lời nhắn cùng trời trăng mây nước . Cái đầu và cái tay tùy mỗi cá thể hữu tình or vô tình , ng khác ko thể quản .

mình hỏi chút bạn ơi, mình thấy code mà hiện bên Miss, thì nó đâu có tính vào tổng số code đúng đâu :-?

Mấy bạn speed cao , ko ai ghen tỵ, mà tại "cách" để speed cao của bạn sẽ vô tình làm ảnh hưởng và mang tiếng cho caps VN. Cứ lo cái kiếm $ cái lợi trước mắt, để khi nó sụp đổ rùi, thì chẳng còn $ đâu mà kím

mod box captcha mà ko ngăn chặn tình trạng này , tiên đoán vài ngày tới mấy pro sp 4x 3x hứng lên ra tay esc nâng sp lên 6x 5x thì ... chuẩn bị tiễn qlink lên đường

Ngăn chặn cái gì bi giờ lu, thì cứ để các bạn nào thích thì trải nghệm thôi ,nhìn đỏ nhưng chưa chắc đã chín đâu :p

Ngăn chặn cái gì bi giờ lu, thì cứ để các bạn nào thích thì trải nghệm thôi ,nhìn đỏ nhưng chưa chắc đã chín đâu :p

cột tay lại ko cho gõ nữa là xong.:binhsua75::binhsua75:
Cá nhân mình nghĩ là có cách nào đó cải thiện sp cũng tốt, nhưng nếu ko hợp rules của trang cap thì có share cũng share cho 1 nhóm nhỏ thôi, lách luật mà còn tung hê thì........
bạn okio gì gì đó cũng thật can đảm (hay chưa lường dc hậu quả), vì lỡ mai mốt qlink có gây khó dễ chi đó, gạch đá ko quăng chính diện cũng bay sau lưng.:binhsua90:

Mấy cái này đã cảnh báo từ khi qlink load ngon trở lại rồi, nói với ông okio gì gì đó của group myfriend rồi mà ko chịu nghe, giờ thì hay rồi, bắt đầu load điên rồi đó, vài tháng nữa nó giảm rate, vài tháng tiếp nó ra luật mới bóc lột hơn, hazz, đã nói biết thì giữ mà xài 1 chắc đi, lên share toàn cái tầm bậy tầm bạ, hãy nhìn xa trông rộng tí đi, nhìn thằng PIX mà làm gương :(

-yeye... Qlink mà lên đường thì...
-mega đi theo... >>>
-PIX giảm rate
-có giảm thì vẫn cố mà bám theo
-không bám thì từ captcha chuyển sang cạp đất :binhsua90:

Mấy cái này đã cảnh báo từ khi qlink load ngon trở lại rồi, nói với ông okio gì gì đó của group myfriend rồi mà ko chịu nghe, giờ thì hay rồi, bắt đầu load điên rồi đó, vài tháng nữa nó giảm rate, vài tháng tiếp nó ra luật mới bóc lột hơn, hazz, đã nói biết thì giữ mà xài 1 chắc đi, lên share toàn cái tầm bậy tầm bạ, hãy nhìn xa trông rộng tí đi, nhìn thằng PIX mà làm gương :(
Seo lại gán group myriends vào đây nhẩy ??????????? Hong bít có ai gõ chiều bây giờ tình hình qlink load thế nào rồi nhẩy........ :?

capt là để chiến lâu dài chứ
sao lại có mấy bác code ngắn thì đánh dài thì esc.
sao này tụi admin nó giảm rate thì chết.
lúc trước qlink 1$/1k. cheat riết còn 0.75$
máy tháng trước tin vui tính h theo rate
h cheat tiếp mốt Qlink thành kolo cho mọi ngừi vui vẽ :)

1 trời 1 vực

1 trời 1 vực

capt hơn 7 giờ lun à. cao thủ :))

1 trời 1 vực

gõ liên tục 7 tiếng o___0 ... vậy tiền để sao hết hả bạn o___0 ... =))

p/s: TT__TT ... hùi mới chơi thì qlink rate 1k/1$, pix cũng thế _ __|| ... cơ mà bi giờ :(( ...

gõ liên tục 7 tiếng o___0 ... vậy tiền để sao hết hả bạn o___0 ... =))

p/s: TT__TT ... hùi mới chơi thì qlink rate 1k/1$, pix cũng thế _ __|| ... cơ mà bi giờ :(( ...

pro vượt khó. vượt thời gian. vượt $ luôn rùi. capt vầy vô sinh rùi sao hả :))

chắc hok gõ liên tục 7 tiếng đâu, mà chắc gõ xong nghỉ ngơi, vẫn để soft, khi nào làm lại thì play.

hok biết vụ thiếu 2 acc nó xử sao, đang nản gõ nó quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week