Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Ch%25E1%25BB%25A5p%2520to%25C3%25A0n%2520m%25C3%25A0n%2520h%25C3%25ACnh%252006112012%252083439%2520AM.jpg

Vd nhìn vào đó 21g là 9 giờ việt nam, trễ hơn 12g

cái này giờ theo giờ VN thế nào rồi các bác, Page #1 chưa ai chỉnh lại à

speed vẫn full nhé các bạn
khi nhận 1 việc làm , hãy nghiêm chỉnh trong công việc 1 tí , đừng có cái kiểu code ngắn thì gõ code dài esc cho qua

vẫn chưa hiểu sao có thể thoát khỏi banned , qlink dễ vậy ah

hix, bạn này gõ miss 10% lun. hok sợ ban nick à
miss nhiều quá là bị ban à bạn?:binhsua10:
khi nhận 1 việc làm , hãy nghiêm chỉnh trong công việc 1 tí , đừng có cái kiểu code ngắn thì gõ code dài esc cho qua

vẫn chưa hiểu sao có thể thoát khỏi banned , qlink dễ vậy ah
chiện thiên hạ hơi đâu....
tuần trc bị qlink xù đẹp 10$.:binhsua48: chắc nghỉ chơi thôi.

uh, miss nhìu ban mà, hùi xưa mình cũng esc hoài, nó ra thông báo đại ý là : bạn để time out quá nhìu

tỉ lệ chính xác của mình từ 85-95% có vấn đề gì không . lúc mới làm thì hay banned mà h thì baned là gì mình ko biết nữa mong được chỉ giáo

Cái tỷ lệ chính xác chủ yếu để coi tiền bạc thôi, chứ mình làm có con đúng có 82% mà làm hoài chẳng sao, con kia đúng 91% mà bị ban 10' miết :D

bị qlink xù đẹp 5$ khi chị quên gõ còn gì:m121:

Để mình phân tích mặt hại về việc esc code dài 2 vế nghiêng

-1 capt bạn esc , đồng nghĩa capt đó nhập sai = 1 bài post lên site của người thuê bạn gõ error . Đồng nghĩa nếu esc 1000capt sẽ = 1000 bài post lên ko thành công . Cứ thế nhân lên . Tỉ lệ % sai tùy thuộc esc nhiều hay ít . 1k capt esc 100 thì đúng 90% . 1k capt esc 200 đúng 80% . Và 1kcode esc 500 thì đúng 50% ko biết chừng

-Chuyện ăn ban chắc chắn sẽ xảy ra . Tùy độ hên xui , 1 lần chỉ ban 10’ hay 1 lần ban thẳng tay luôn là forever (hết cứu vãn) . Chỉ có thể giảm thiểu việc ban vĩnh viễn = cách trong lúc làm , cứ cách cách vài phút các bạn phải dòm chừng , id nào ban thì nhanh out nó ra , càng để lâu nguy cơ ban vĩnh viễn càng cao . Trong khung h rate cao , banned cũng nhìu hơn khung giờ rate thấp .

-Cá nhân mình khi nhận tiền của ai đó , thà cheat 1 chút ở những chữ mờ quá dài , mình còn có thể làm vậy . Chứ kêu esc vô tội vạ thế thì… sr ko thể đối xử vậy được với họ - những ng đã bỏ tiền ra trả cho mình . Thấy cắn rứt sao sao ấy…

-Ai cheat – bị banned – tự chịu . Có điều mấy tay chủ site captcha…..nóng tính lắm , đừng nên chọc giận họ quá đà . Ngày hôm nay họ còn đưa ra giá 1$/1kcode , mình nên biết quý trọng . Đừng để đến 1 ngày , code nhập sai quá nhiều , họ điên lên , trả sát ván 0.5$/1kcode . Lúc đó có nói thế nào , chẳng ai nghe đâu . Vì lỗi do phía nào trước , phía đó phải chịu trách nhiệm .

Đôi lời nhắn cùng trời trăng mây nước . Cái đầu và cái tay tùy mỗi cá thể hữu tình or vô tình , ng khác ko thể quản .

LukeLucy Mình rất đồng ý với quan điểm này.hiện tại việc qlink và mega cho gõ thường đã là một lợi thế rồi nếu tiếp tục kiểu này sớm muộn cũng không ổn

Mình thì thấy thằng QLink khó tính hơn pix nhiều :binhsua80:

LukeLucy Chỉ những ai gõ captcha để kiếm tiền thật sự thì sẽ rất quí và tôn trọng từng captcha => ko cheat.
Nhưng có vài thành phần phá hoại, sao chúng ta ngăn chặn được đây. Buồn.
Điển hình là Pix - hạ giá $

LukeLucy Chỉ những ai gõ captcha để kiếm tiền thật sự thì sẽ rất quí và tôn trọng từng captcha => ko cheat.
Nhưng có vài thành phần phá hoại, sao chúng ta ngăn chặn được đây. Buồn.
Điển hình là Pix - hạ giá $
nguy hiểm nhất là đã gian lận còn đi phát tán rộng rãi , giống như lan dịch bệnh . Đợi 1 ngày captcha sụp đổ 1 cái rầm hoặc giảm rate thê thảm họ mới vui ?

Cũng bởi share cách đăng ký acc admin hết... ai cũng có, ai cũng làm, và ai cũng phá chơi ;)) Nhìu người làm => giá thấp, ảnh hưởng cung cầu @@

Cũng bởi share cách đăng ký acc admin hết... ai cũng có, ai cũng làm, và ai cũng phá chơi ;)) Nhìu người làm => giá thấp, ảnh hưởng cung cầu @@

Huyền thấy nói tới nói lui thì bạn này nói trúng ý huyền nhất. Mà dân Vn mình nói gom chùm thì cũng tội, nhưng hễ "ăn được" là ăn "cạn tàu ráo máng" không chừa lại chút gì làm "hậu" :D

qlink hình như 75 or 80% là bị banned, mà ko banned thì cũng hok paid đâu TT.TT ...

p/s: chả dậy sớm cày qlink dc _ __|| tối thì load chán :(

Để mình phân tích mặt hại về việc esc code dài 2 vế nghiêng

-1 capt bạn esc , đồng nghĩa capt đó nhập sai = 1 bài post lên site của người thuê bạn gõ error . Đồng nghĩa nếu esc 1000capt sẽ = 1000 bài post lên ko thành công . Cứ thế nhân lên . Tỉ lệ % sai tùy thuộc esc nhiều hay ít . 1k capt esc 100 thì đúng 90% . 1k capt esc 200 đúng 80% . Và 1kcode esc 500 thì đúng 50% ko biết chừng

-Chuyện ăn ban chắc chắn sẽ xảy ra . Tùy độ hên xui , 1 lần chỉ ban 10’ hay 1 lần ban thẳng tay luôn là forever (hết cứu vãn) . Chỉ có thể giảm thiểu việc ban vĩnh viễn = cách trong lúc làm , cứ cách cách vài phút các bạn phải dòm chừng , id nào ban thì nhanh out nó ra , càng để lâu nguy cơ ban vĩnh viễn càng cao . Trong khung h rate cao , banned cũng nhìu hơn khung giờ rate thấp .

-Cá nhân mình khi nhận tiền của ai đó , thà cheat 1 chút ở những chữ mờ quá dài , mình còn có thể làm vậy . Chứ kêu esc vô tội vạ thế thì… sr ko thể đối xử vậy được với họ - những ng đã bỏ tiền ra trả cho mình . Thấy cắn rứt sao sao ấy…

-Ai cheat – bị banned – tự chịu . Có điều mấy tay chủ site captcha…..nóng tính lắm , đừng nên chọc giận họ quá đà . Ngày hôm nay họ còn đưa ra giá 1$/1kcode , mình nên biết quý trọng . Đừng để đến 1 ngày , code nhập sai quá nhiều , họ điên lên , trả sát ván 0.5$/1kcode . Lúc đó có nói thế nào , chẳng ai nghe đâu . Vì lỗi do phía nào trước , phía đó phải chịu trách nhiệm .

Đôi lời nhắn cùng trời trăng mây nước . Cái đầu và cái tay tùy mỗi cá thể hữu tình or vô tình , ng khác ko thể quản .
- đồng ý với quan điểm của bác :-<..
- mấy cha speed cao mà esc như thế..
- tụi con hết code gõ..
- gõ không kịp speed cao cũng thế.
===> bên Mega... ham hố cheat.. nó ban, xin unban vô tội vạ. ( cảnh báo rồi mà vẫn có người coi như không ).
giờ nó khóa chức năng unban.
===> Qlink ESC vô tội vạ.. ===> sập Qlink ===> cạp đất mà ăn..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week