[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
biết bác pro rồi có cần phải chỉnh sửa cho nó to lên thế ko :))[QUOTE

- - - Updated - - -

Đâu có đâu ! sợ mọi người cạp mắt cận ko thấy j nên để to dễ đọc ý mà :binhsua72:

sao qlink xuất hiện mục Change payment type vậy các pro, lúc đăng ký đã chọn thanh toán bằng perfect money rồi mà

qlink 2.JPGmới làm nên không hiểu

ặc bác này còn pay hơn cả mình ! bác contact nó đo ko nó ăn luôn đó ! contact 2 lần mới đc ó :binhsua90:
có b nào được pay tuần đó chưa ? t admin nó quote luôn cái payment tuần đó vào history là pay rồi luôn....LR có open đâu mà pay ta ?:binhsua129:
b nào chỉ cách lấy lại số tiền này với....:m088:
còn m contact hơn 5 lần....các mail khác nhau hoàn toàn mà chẳn thấy tăm hơi...chắc nó ghét m....:))

Các bác ai giải thích giùm em với !!! sao thằng qlink làm toán kỳ quá. mình mới tham gia qlink, nên không biết gì, mong các bác giúp đỡ

Mới làm dự án này. Mấy bác cho em hỏi nó pay vào thứ 6 là mình ko cần yêu cầu. Miễn tới thứ 6 là nó tự động pay đúng ko?

@mrnhavl2010: muốn xem thanh toán chuẩn thì xem payment của trang english ý nó có ghi rõ sl code trong từng khung giờ luôn

Mới làm dự án này. Mấy bác cho em hỏi nó pay vào thứ 6 là mình ko cần yêu cầu. Miễn tới thứ 6 là nó tự động pay đúng ko?

cùng câu hỏi với cậu này

Chuẩn rôì đấy bạn cứ acc nào đủ 800 code thì nó tự động pay mà phải đến thứ 7 mới nhận được tiền

11h thứ 6 reset về 0! 11h thứ 7 tiền về! Buồn buồn thì chủ nhật về!

Mọi người ơi thế Acc trên 800code mà bị banned có đk pay nữa ko ?

Mọi người ơi thế Acc trên 800code mà bị banned có đk pay nữa ko ?
Vui thì nó pay buồn thì nó nghỉ pay! Nhưng đa số là buồn!:binhsua146:

nếu acc mình tuần này ko đủ 800 code thì tuần sau số code còn giữ để tính tiếp ko vậy anh em >?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom