[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Dear Nguyen,

You have received a payment to your account U0132117 (duyvinh1993):

Date: 4/19/2013 6:19 PM
Batch: 140837348
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $36.30
Memo: Qlinkgroup Payment

Thank you.

Tiền đã về
:binhsua57:

Cho hỏi bạn dùng soft nào và cách gõ sao mà không bị ban thế, mình làm tài khoản nào ban cái đó, dù rằng chỉ làm 1 cái và gõ kịp thời gian?

:m098: toàn thánh thế này Qlink nó như zay mà sao gõ toàn là 20 -30 $ hok zay có cách nào chỉ kiếm chút cháo với nào :m040:

các bác cho em hỏi sao lúc gõ vào các acc con kiểm tra tiền gõ được là 0,7 với 1$ mà sao bây h vào payment toàn bị trừ đi khoảng 0,2 là sao nhỉ, tụt xuống 0,5 với 8$ chả nhẽ nó trừ tiền gõ bad mà cũng đâu đến nỗi trừ nhiều vậy nhỉ :binhsua157:

Bác mới gõ QL à sao hỏi câu này ta? nó tính $ ở bên cạnh chỗ code đó là nó tính với reat là 0.75$ chỉ để chơi thôi. chứ lúc bạn làm vào giờ nào thì nó reat theo giờ đó bạn à.

Bác mới gõ QL à sao hỏi câu này ta? nó tính $ ở bên cạnh chỗ code đó là nó tính với reat là 0.75$ chỉ để chơi thôi. chứ lúc bạn làm vào giờ nào thì nó reat theo giờ đó bạn à.
vâng e mới gõ qlink lần đầu tiên tuần vừa rồi :)) chẹp chẹp mà mấy bác trong này gõ ghê gớm thiệt toàn 2x, 3x$ :binhsua53:,không biết bao giờ mình lên được trình độ như thế đây :))
,

vâng e mới gõ qlink lần đầu tiên tuần vừa rồi :)) chẹp chẹp mà mấy bác trong này gõ ghê gớm thiệt toàn 2x, 3x$ :binhsua53:,không biết bao giờ mình lên được trình độ như thế đây :))
,
Cứ chăm chỉ gõ 1 tháng là cũng tầm 1000code/h rồi bác à, còn muốn đạt trình độ thánh như mấy bác trên thì cần thêm sự đầu tư thời gian nữa. thanks hộ cái, tớ đang muốn lên level

đầu tuần giữa tuần cứ kêu khóa 10 phút ! cuối tuần tiền đâu ra nhiều thế !:binhsua53:

Em gõ có thấy ban gì đâu nhỉ:
+ Gõ soft bubu, setting 3s auto submit
+ Gõ 4 acc vào sáng sớm, 5 acc cho các thời gian còn lại
+ Đủ minpay đổi acc khác mà đánh
Em đánh hình như 30 acc mà bị ban 1 acc abuse, 1 acc recaptcha :binhsua02:

P/S cái proof đó là 2 anh em nhà mình đánh đó, mình đánh có hơn 20$ à :binhsua01:

Em gõ có thấy ban gì đâu nhỉ:
+ Gõ soft bubu, setting 3s auto submit
+ Gõ 4 acc vào sáng sớm, 5 acc cho các thời gian còn lại
+ Đủ minpay đổi acc khác mà đánh
Em đánh hình như 30 acc mà bị ban 1 acc abuse, 1 acc recaptcha :binhsua02:

P/S cái proof đó là 2 anh em nhà mình đánh đó, mình đánh có hơn 20$ à :binhsua01:

bác pro quá , acc bị ban do abs có pay ko pác :binhsua02:

Nói chung các pro bên mega chuyển nhà qua QL lánh đánh thì khó mà bị ban dù 1 acc nhé, e thì gà chưa đánh thử :binhsua10:

Yes, on Sat Apr 20 10:46:50 2013
for abuse
xongggggggggggggg chán

mới khai trương lại mà bị ban 1 acc rùi,chán như con gián
update thêm 1 acc nữa ra đi,bye qlink

Last edited by a moderator:
ai giải thích giùm cái vấn đề hoa hồng của qlink với
[h=2]Your commission (in US¢ per 1000 captchas)[/h]

• As of December 10, 2012, default commission rate is 10 cents per 1000 captchas per operator.
  • Commission rate is your cut what you will take from your team when you hire them to to work for you as your team member.
  • Your maximum commission rate is 30 cents.
  • Your minimum commission rate is 10 cents.
  • You are allowed to change your commission rate once a week i.e. on Friday uptill 11:59pm Server Time. once the previous paysheet is marked as paid.
  • Please note that your operator will be able to see their captcha rates when they will login to www.qlinkgroup.com website.
  • Please dont send any emails to qlinkgroup admin for changing commission rate or for corrections

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week