[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
các thánh cho e hỏi có cần phải đánh acc chủ lên 800 code k vậy:binhsua163::binhsua163:

các thánh cho e hỏi có cần phải đánh acc chủ lên 800 code k vậy:binhsua163::binhsua163:
acc chủ để đó ko làm j! gõ mà nó ban là mấy id con ko đc pay đâu

Cho mình hỏi chút. đổi pass Qlink ở đâu ấy nhỉ ? Với cái topic của bác bao stick giờ sao ko thấy nữa nhỉ ?

các bác cho em hỏi, gõ qlink ko cần phân biệt hoa thường thật ạ, sao em vừa gõ 3 phút, thì acc thông báo bị kickout 10min, em biết mình gõ đúng mà. mà sao trên site của nó, vào phần information có hướng dẫn gõ thì phải phân biệt hoa thường vậy.

Mong được các bác giúp đỡ. em mới gõ qlink lần đầu.

PS: em vào phần employ, thì thấy các acc gõ đúng 100%, nhưng bị banned vì lỗi sau :
Banned Yes, on Mon Apr 22 13:46:55 2013
for abuse

lỗi này là lỗi gì vậy các bác

Last edited by a moderator:
các bác cho em hỏi, gõ qlink ko cần phân biệt hoa thường thật ạ, sao em vừa gõ 3 phút, thì acc thông báo bị kickout 10min, em biết mình gõ đúng mà. mà sao trên site của nó, vào phần information có hướng dẫn gõ thì phải phân biệt hoa thường vậy.

PS: em vào phần employ, thì thấy các acc gõ đúng 100%, nhưng bị banned vì lỗi sau :
for abuse

Gõ capt giờ những site lâu đời như Qlink thì phải phân biệt hoa thường hết, bạn gõ vậy bị ban 4ever là đúng rồi.

Gõ capt giờ những site lâu đời như Qlink thì phải phân biệt hoa thường hết, bạn gõ vậy bị ban 4ever là đúng rồi.
ko cần phân biệt nha pro. Ban có thể là do log nhiều quá gõ ko kịp nên nó banned 10' thôi banned 10' nhiều quá thì nó banned 4ever

for abuse

lỗi này là lỗi dùng phần mềm thứ 3 để acc đó mai chiến thôi bác không sao đâu được thì thank mình phát :binhsua149:

hic, mỗi người 1 ý thế này ko bít đâu mà lần. dù sao cũng tks các bác nhiều.

rule thì bảo phải phân biệt hoa thường, mà em gõ ko phân biệt, mà nó vẫn tính đúng. thế mà vẫn bị ban. đây là ảnh lúc đã unban sau 10 phút

hic, mỗi người 1 ý thế này ko bít đâu mà lần. dù sao cũng tks các bác nhiều.

rule thì bảo phải phân biệt hoa thường, mà em gõ ko phân biệt, mà nó vẫn tính đúng. thế mà vẫn bị ban. đây là ảnh lúc đã unban sau 10 phút

Đúng ra thì captcha nhìn sao cap y vậy, qlink cũng vậy về rule thật ra yêu cầu gõ phân biệt Hoa và Thường nhưng gõ thường vẫn đúng và nó vẫn chịu :binhsua160:
ID con qlink làm gì mà che kỹ vậy bác :binhsua136:

Minh cứ cẩn thận vẫn hơn các bác ạ, gõ phân biệt cho nó đỡ ban :D chứ nó dở chứng cái là công toi

cách tốt nhất là làm nhiều ID. ID nào mà bi ban 10 phút thì chuyển qua ID khác làm. qua 11 giờ trưa hôm sau thì làm tiếp các ID bị ban vì đã reset hết lỗi. Kinh nghiệm:binhsua168: 1 năm chơi Qlink chưa bị ban cái nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week