[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
hic, mỗi người 1 ý thế này ko bít đâu mà lần. dù sao cũng tks các bác nhiều.

rule thì bảo phải phân biệt hoa thường, mà em gõ ko phân biệt, mà nó vẫn tính đúng. thế mà vẫn bị ban. đây là ảnh lúc đã unban sau 10 phút
cứ gõ thường cả đi bạn,lỗi ban của bạn ko phải do phân biệt đâu. Ở đây lam gì có ai gõ phân biệt cho nó khổ cái thân, cứ chu ý đừng để time out, ko nên để time tới 3s thì ko vấn đền gì

Dạo này làm cái gì cũng khó khăn, tính chuyển về cap lại 1 time, trước toàn gõ thuê, giờ muốn solo nên lên đây nhờ các pro tư vấn cái thằng Qlink với.
Tạo panel qlink thì sao bao lâu ko sử dụng nó sẽ del acc mình vậy các bạn, muốn reg acc thì chỉ cần vào http://www.qlinkgroupsupervisor.com/register thôi phải ko ạ.
Cái topic của mod mirinda trôi dạt về phương nào rồi nên ko tìm hiểu được nhiều, thank.^^

Dạo này làm cái gì cũng khó khăn, tính chuyển về cap lại 1 time, trước toàn gõ thuê, giờ muốn solo nên lên đây nhờ các pro tư vấn cái thằng Qlink với.
Tạo panel qlink thì sao bao lâu ko sử dụng nó sẽ del acc mình vậy các bạn, muốn reg acc thì chỉ cần vào http://www.qlinkgroupsupervisor.com/register thôi phải ko ạ.
Cái topic của mod mirinda trôi dạt về phương nào rồi nên ko tìm hiểu được nhiều, thank.^^

4 tuần ko gõ. vô đó đăng ký chiến thôi đc rồi :binhsua161:

cứ gõ thường cả đi bạn,lỗi ban của bạn ko phải do phân biệt đâu. Ở đây lam gì có ai gõ phân biệt cho nó khổ cái thân, cứ chu ý đừng để time out, ko nên để time tới 3s thì ko vấn đền gì

Mình đã test thử qlink 1 số cách và soft, kết quả sơ bộ thế này:

Dùng chính soft của qlink làm, khi gõ không đúng HOA thường vẫn bị cảnh báo absute, làm đúng Hoa thường thì đạt 1000 code đúng và không bị sao hết.

Dùng soft Bubu làm xíu là khóa, làm soft Vina thì thời gian bị phát hiện lâu hơn hoặc đôi khi không bị phát hiện.

Đó là kinh nghiệm test từ bản thân mình qua 3 ngày test, có gì không phải các bạn góp ý thêm !

Cảm ơn.

Dùng chính soft của qlink làm, khi gõ không đúng HOA thường vẫn bị cảnh báo absute, làm đúng Hoa thường thì đạt 1000 code đúng và không bị sao hết.

Dùng soft Bubu làm xíu là khóa, làm soft Vina thì thời gian bị phát hiện lâu hơn hoặc đôi khi không bị phát hiện.

Đó là kinh nghiệm test từ bản thân mình qua 3 ngày test, có gì không phải các bạn góp ý thêm !

Cảm ơn.
mình làm soft bubu hồi giờ nè bạn, ko hề bị khóa gì nhé cũng ko cần phân biệt hoa thường luôn. Làm soft bubu hay vina thì chỉ cần gõ ko kịp hoặc đẻ time xuống 3s (bubu) là nó banned 10' ngay. Còn bạn muốn làm soft nào hay gõ kiểu nào thì tùy bạn mình chỉ nói là ko nhất thiết phải bắt buộc làm soft của nó và gõ hoa thường. Chứ làm soft của nó với gõ hoa thường nũa, 1 tuần không biết kiếm được bao nhiêu $ mà sống:(

Cảm ơn.
ai bảo vs bạn bubu làm tí là khóa.mình làm bubu nè có bị khóa đâu.exp gõ cap của mình là:
1:k tắt bật soft nhiều lần
2:k để thời gian sống captcha dưới 3s
3:k gõ lung tung(nếu sai thì sai 1 chữ or thừa or thiếu 1 chữ trong 1 từ thì sẽ k bị gì nhưng hạn chế sai nhé)
4:khi bị ban 2 lần tạm thời thì chuyển qua acc khác.đợi 11h trưa mai reset xong đánh tiếp
5:đánh đủ 800 code nghỉ ngay k đánh tiếp
ai biết rồi đừng ném gạch nhá :binhsua146:

ai bảo vs bạn bubu làm tí là khóa.mình làm bubu nè có bị khóa đâu.exp gõ cap của mình là:
1:k tắt bật soft nhiều lần
2:k để thời gian sống captcha dưới 3s
3:k gõ lung tung(nếu sai thì sai 1 chữ or thừa or thiếu 1 chữ trong 1 từ thì sẽ k bị gì nhưng hạn chế sai nhé)
4:khi bị ban 2 lần tạm thời thì chuyển qua acc khác.đợi 11h trưa mai reset xong đánh tiếp
5:đánh đủ 800 code nghỉ ngay k đánh tiếp
ai biết rồi đừng ném gạch nhá :binhsua146:
ném cho bác nguyên xe gạch nè;)). Chuản quá ko còn gì để nói thêm;))

:D

Cảm ơn.
còn KN của e là :
1. ai cạp soft nào thì cạp . mình cạp soft gì tùy mình miễn ra tiền.
2. siêng siêng cạp cạp hái ra tiền.
3. soft nào cũng lợi hại. riêng soft Qlink thì ăn hại =))
4. chúc thớt sớm gia nhập vào hội gõ mãi không ra tiền. :binhsua141:

vâng! vừa bị nó ban 1 acc forever 756code ! quá nhọ cho đội bán lọ ! vãi qlonnnnn

Từ khi nó ban cái acc 799 code của mình là nản nó rồi

các bác gõ đúng vs để code sống >3s thì nó làm gì band.tui gõ nó có band đâu:binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week