[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
các bác cho hỏi qlink có cho reg nhiều ID trên 1 IP ko. và Qlink có cho mình nhận và hưởng ref ko. Mới làm nên chưa rõ, mong các bác trả lời giúp.[/QUOTE
theo mình biết thì bạn có thể rè bao nhiêu ID thoải mái trên 1 ID

tất cả các id dùng chung 1 LR đc ko nhỉ
*Để tóm lược sơ về qlink cho khỏi loãng topic nhé
. Để làm Qlink bạn cần đăng kí 1 panel. và chờ mail reply lại
. 1IP bạn có thể đăng ký nhiều panel.
. 1tài khoản LR bạn có thể đăng ký nhiều panel.
. 1panel bạn có thể tạo nhiều tài khoản con. ( tài khoản con tất nhiên không cần LR vì nó thanh toán vào panel ).
. Khi thanh toán QL sẽ thanh toán vào tài khoản LR mà bạn đã đăng kí trong panel. ( tổng số $ tài khoản con làm đc ).
.1TK con phải đạt MIN 800code trước 11h sáng thứ 6 để đc thanh toán . ( không đủ sẽ bị reset về 0 và không đc thanh toán TK con đó ). ( theo rule Qlink )
. QL không có chế độ REF.

tuần này làm 5 acc mà ban hết 3 cái 700 code,dc một id hơn 800 code
nghĩ khỏe một thời giannnnnnnnn chờ qua cơn khủng hoảng thoai

đến khi cần tiền thì lại dở chứng như thế này , vừa mới làm được 1 tí thì acc bị khóa 10' vì sự dụng phần mềm chạy nhiều acc , quản lí của mình bảo , ổng làm bt , chỉ có mình bị thế , ai biết chỉ dùm cái đi :binhsua136:

đến khi cần tiền thì lại dở chứng như thế này , vừa mới làm được 1 tí thì acc bị khóa 10' vì sự dụng phần mềm chạy nhiều acc , quản lí của mình bảo , ổng làm bt , chỉ có mình bị thế , ai biết chỉ dùm cái đi :binhsua136:
không ai là làm bình thường tại thời điểm này đâu,mình gõ có 2 acc mà còn bị zay
hồi trước log 4 acc mà còn đủ min pay rầm rầm,jo qlink nát roài

thằng quản lí nó cho xài bubu chứ gì. lâu lâu bubu lại bị submit sẽ không tự kết nối lại >>> ban 10'. lỗi abuse.
đã biết mmo4me này rồi thì tự đi mà ref panel mà solo. đỡ bị nó ăn chặn. kiếm vài LR ( cái thẻ đt )mua cái key XD hoặc Vina về mà làm Qlink còn mấy dự án khác xài bubu cũng đc.

- - - Updated - - -

không ai là làm bình thường tại thời điểm này đâu,mình gõ có 2 acc mà còn bị zay
1 tuần e cày vài chục acc mà có sao đâu thím :)).. mỗi acc đều trên 1k code nhé.

1 tuần e cày vài chục acc mà có sao đâu thím :)).. mỗi acc đều trên 1k code nhé.[/QUOTE]
bạn pro roài

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

1 tuần e cày vài chục acc mà có sao đâu thím :)).. mỗi acc đều trên 1k code nhé.[/QUOTE]
pro quá roài

- - - Updated - - -

pro quá roài[/QUOTE]

1 tuần e cày vài chục acc mà có sao đâu thím :)).. mỗi acc đều trên 1k code nhé.
bạn pro roài

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

pro quá roài[/QUOTE]
làm 6acc bị nó banned hết 5acc--->nản..........!!!!!!!!!

thằng quản lí nó cho xài bubu chứ gì. lâu lâu bubu lại bị submit sẽ không tự kết nối lại >>> ban 10'. lỗi abuse.
đã biết mmo4me này rồi thì tự đi mà ref panel mà solo. đỡ bị nó ăn chặn. kiếm vài LR ( cái thẻ đt )mua cái key XD hoặc Vina về mà làm Qlink còn mấy dự án khác xài bubu cũng đc.

- - - Updated - - -

pro quá aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Hiện tại mình cũng đang gõ bubu nè bạn, đủ min 12 ids rồi, gõ chuẩn và đặc biệt không để hết time :binhsua155:

nhớ cái thời ko bão giá , rate điều , load nhanh , haizz
h thì đủ thứ , sao tụi nó bày lắm trò thế nhỉ :binhsua09:

nhớ cái thời ko bão giá , rate điều , load nhanh , haizz
h thì đủ thứ , sao tụi nó bày lắm trò thế nhỉ :binhsua09:
giờ cũng đâu đến nỗi nhỉ, rate hơi giảm nhưng ko bao nhiêu vẫn pay tốt load nhanh, gõ đàng hoàng thì ko sao cả

đang load đều, cố gắng đạt Min pay các bác ơi :binhsua02:
Đang cố đây tuần này ăn nhậu quá trời, nên bây giờ không đủ minpay acc nào :binhsua04:

không đủ minpay nó có cộng dồn cho tuần sau không các bác :dapdau:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week