[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Mình cũng mới bị.Nó khóa 10 phút với lý do là dùng phần mềm thứ 3.Nó khó tính lại rồi.chán kinh.....
khóa 10p thì log acc khác vào làm, trưa 11h ngày mai lại bt thì làm lại, tối qua tui bị ban 10 nick, tới lúc mở nick thứ 15 thì lại bt, tiếp tục công việc thôi

Yes, on Mon Apr 29 12:44:32 2013 for abuse >>> 700 code
dcm thằng qlink

:binhsua160:
bạn xui vê lờ :))
mình chiến nhiều acc nên chưa có dấu hiệu forever nào cả
tính ra 2 tuần cũng 100ID rồi. :D..vẫn sống nhăn răng :))

đánh đàng hoàng mà ta. có gặp vài code k ra chữ gì cung k phải bac si mình esc thôi. k le vay cũng bị nua:binhsua160:

mọi người ơi , sao mình đang làm thì bị tạm khóa 10 phút , lí do sử dụng ..... cái zì đó thứ 3 ( quên mợ nó rồi ) , làm đàng hoàng ko bậy bạ zì nha , mọi người chỉ dùm cách giải quyết đi:binhsua168::binhsua168:

mọi người ơi , sao mình đang làm thì bị tạm khóa 10 phút , lí do sử dụng ..... cái zì đó thứ 3 ( quên mợ nó rồi ) , làm đàng hoàng ko bậy bạ zì nha , mọi người chỉ dùm cách giải quyết đi:binhsua168::binhsua168:
nếu gõ đúng đủ ko cheat ko để time tới 3-4s thì lúc làm chú ý 1 tí, có acc nó đứng ko load nữa thì dừng lại vào kiểm tra xem acc đó bị khóa ko chứ nó ko load mà để lâu là nó banned cả

Mn cho hỏi qlink dạo này tình hình load và ban thế nào nhỉ....?
lâu k làm giờ định quay lại vs em này nè ! chán mấy dự án kia quá

các bác cho hỏi qlink có cho reg nhiều ID trên 1 IP ko. và Qlink có cho mình nhận và hưởng ref ko. Mới làm nên chưa rõ, mong các bác trả lời giúp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week