[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
lúc đăng kí làm gì có pass xếp, dăng kí xong active nó mới gửi mail cấp user và pass chứ
èo ngộ zay,lúc mình reg no cho pass với user ảo,mà acc với pass gởi nó thì login dc

Hôm nay có vẻ ban lắm đây :binhsua53:
mới bị tạch 1 id 10ph ó! pro ơi làm sao để lên đc master thế? hay có ng thì đc hotgirl chẳng hạn ! em thaaysc có máy ng lên 1k5 post mà vân SR lv5 thế :binhsua53:

mới bị tạch 1 id 10ph ó! pro ơi làm sao để lên đc master thế? hay có ng thì đc hotgirl chẳng hạn ! em thaaysc có máy ng lên 1k5 post mà vân SR lv5 thế :binhsua53:

Very Info cho Admin, và hơn 2k post là được :binhsua53:

đánh đúng đủ ko cheat, nếu bubu thì ko để time tới 3 hoặc 4s tốt nhất là khoảng 5s mà thấy ko kịp thì cứ enter, từ ko thấy thì gõ đại vào hoặc skip nhưng hạn chế thôi nhé.

Bác nào viết lại soft qlink đi: thời gian nhập code 10s kể từ khi nhận code. hết 10s không gõ kịp thì tự next. :)

Bác nào viết lại soft qlink đi: thời gian nhập code 10s kể từ khi nhận code. hết 10s không gõ kịp thì tự next. :)
soft như vậy...thì... tự viết tự xài đi.
t làm vài chục ID mà có dính cái forever nào đâu
gõ không kịp thì log ít id mà gõ.
ham hố tăng speed làm gì.
nó ban cái lại la làng.

sao tìm hoài không thấy nhỉ

bác phải chọn ngôn ngũ là tiếng anh sau đó đăng nhập vào là thấy bảng rate ngay. nếu ko thây thì bác vào information là thấy.( bác nhớ đăng nhập ngôn ngữ : english nhé ko tiếng việt thì bác tìm sáng mai cũng ko thấy hii)

mình làm phần mềm của bubu mà muốn chỉnh thời gian 3 giây thì phải làm sao đây , trong phần (timeout and skip seting) nó có phần chỉnh thời gian timeout , có ai biết chỉ giúp nhé

Last edited by a moderator:
Bữa nay qlink band 10 phút nhiều quá mặc dù mình đã enter trước 3s. Có vẻ qlink khó trở lại rồi

Mình cũng mới bị.Nó khóa 10 phút với lý do là dùng phần mềm thứ 3.Nó khó tính lại rồi.chán kinh.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week