[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Góp cái proof cho anh em có động lực nhỉ :
Date: 5/3/2013 9:24 PM
Batch: 142566216
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $27.59
Memo: Qlinkgroup Payment

Thank you.
Lại còn chú nữa, vờ cờ lờ luôn

- - - Updated - - -

Chưa bao giờ e gõ QL được quá 20$ cả:binhsua04:

mấy bác này cày vl hay làm team thế ?

Sáng giờ bị band 2 acc.:binhsua04:

Date: 5/3/2013 9:06 PM
Batch: 142564992
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $0.54
Memo: Qlinkgroup Payment

Thank you.
:binhsua16:

cho mình hỏi là các cậu làm soft XD có bị ban 10 phút do dùng phần mềm thứ 3 không.Mình làm bubu bị liên tục.mặc dù ko gõ timeout.gõ trên 9s hết.Mình đang định mua soft XD dùng thử.chứ bubu bị liên tục mình ko làm dc gì hết.

không lẽ do mạng nhà mình.vô lý quá.báo là ban 10 phút do dùng phần mềm thứ 3 mừ.

soft bubu gõ giữa hai từ có khoảng cách không mọi người....e gõ dính liền.có phải vậy mà bị ban 10 phút liên tục ko.

soft bubu gõ giữa hai từ có khoảng cách không mọi người....e gõ dính liền.có phải vậy mà bị ban 10 phút liên tục ko.
soft nào mà ko phải thế bạn, gõ ko có khoảng cách nó coi như 1 từ, gõ sai nhiều quá nó quy mình vào tội cheat:(

2 từ phải có khoản tróng ở giữa đó là đều đương nhiên khi gõ capt
đánh kiểu bác là lỗi recapt nó ko ban là may mắn gòi

mình là người mới, cho mình hỏi về tỉ giá của qlink tại sao cứ ghi cố định 0.75/1k capt vậy??? tỉ giá ở #1 có đúng không? có phải lấy múi giờ trong bảng #1 -11 là ra của việt nam không? ví dụ 16->17 là 5->6h k?

mình là người mới, cho mình hỏi về tỉ giá của qlink tại sao cứ ghi cố định 0.75/1k capt vậy??? tỉ giá ở #1 có đúng không? có phải lấy múi giờ trong bảng #1 -11 là ra của việt nam không? ví dụ 16->17 là 5->6h k?

- giá được tính dựa theo bảng rate nha cái 0.75$ là mặc định thôi
- khi dc pay nó sẽ có bảng tổng kết từng khung giờ cho từng ID
- giờ sever qlink trễn hơn giờ VN 11h - cách tính đơn giản là lấy giờ của mình + 1h gòi đão lại (mình tối nó sáng mình sáng nó tối)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week