[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
phát sốt lên với thằng này, không biết có chuyện gì rồi! :(
hồi tối server nó bị lỗi 500, chắc đang làm gì đó rồi. yên tâm chú này uy tín lắm, nhớ đợt LR bị scam nó bỏ tiền túi ra đền và banned hàng loạt acc :D

hồi tối server nó bị lỗi 500, chắc đang làm gì đó rồi. yên tâm chú này uy tín lắm, nhớ đợt LR bị scam nó bỏ tiền túi ra đền và banned hàng loạt acc :D
nó đã giảm dần uy tín rồi ! sẻrver ko load ngon như ngày xưa ! hay bị lỗi 500 ! và có 1 đợt nó scam tớ 8.1$ 21/02/2014->27/02/2014 tớ mail support mà có nhận đc hào nào đâu ! đến lúc qlink ra đi rồi! số tiền nhỏ nó vẫn paid ! như tuần trước của tớ có hơn 5$ nó vẫn paid vào chủ nhật ! tuần vừa qua cày nó đc 17.4 $ đã có đc đâu ! ( nói nhỏ chứ qlink scam giật chọt đấy )

rule chuẩn là có mà :D Vẫn chưa pay là chưa yên tâm mà chiến đc !
tớ ko biết chứ hôm nay t3 rồi ! có 1 người đã được pay rồi ! và tớ đã bị nó scam 1 lần rồi !

bác vào được PM à @@ em thử hơn 30' rồi mà chưa vào được luôn
tớ vào bình thường mà cơ mà mạng FPT đang hơi chán :( !có mail báo về nữa !

đăng kí dự án này thế nào hả ae? rate có ngon k??? t chưa chơi cái này nên k biết, ae nào đang chơi xin ít thông tin nào.:D

đăng kí dự án này thế nào hả ae? rate có ngon k??? t chưa chơi cái này nên k biết, ae nào đang chơi xin ít thông tin nào.:D
Thông tin ở page 1 topic đó bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week