[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
tưởng bác bỏ cap rồi chứ, gắn bó lâu phết nhỉ! :D
à thực ra mình bỏ gần 1 năm rưỡi mới quay lại đc hơn tuần nay thôi mà code xấu quá :D bị band 10ph rồi :D

V~, trang chủ lỗi hoài ko load captcha dc,
làm hại bị lỗi release quá nhiều ---> ra đảo hết rồi, hixx

V~, trang chủ lỗi hoài ko load captcha dc,
làm hại bị lỗi release quá nhiều ---> ra đảo hết rồi, hixx
=)) bác làm lúc nào thế ! tối qua em làm lúc 9h laod toàn speed 14 15 16 ! tầm 10h trở đi log 5 acc load phà phà speed 2x :D !sáng nay cũng thế speed 23-25

=)) bác làm lúc nào thế ! tối qua em làm lúc 9h laod toàn speed 14 15 16 ! tầm 10h trở đi log 5 acc load phà phà speed 2x :D !sáng nay cũng thế speed 23-25

Uh, mốc h đó thì ok, còn mốc h khác thì bó tay, log hơn chục acc mới chơi ngon, đã vậy còn bị baned release nữa chứ, mạng ko ổn định j hết

Uh, mốc h đó thì ok, còn mốc h khác thì bó tay, log hơn chục acc mới chơi ngon, đã vậy còn bị baned release nữa chứ, mạng ko ổn định j hết
=)) nhọ ! :D giờ đó rate cao mà :D mấy h khác rate nát quá dẹp nghỉ :D ! mà tớ gõ rầm rầm chỉ mới bị band 10ph chứ chưa bị band hẳn :D chắc là do mới làm lại nên nó thả :D

=)) nhọ ! :D giờ đó rate cao mà :D mấy h khác rate nát quá dẹp nghỉ :D ! mà tớ gõ rầm rầm chỉ mới bị band 10ph chứ chưa bị band hẳn :D chắc là do mới làm lại nên nó thả :D

Cũng mới gõ lại mà, quên cái vụ thứ 5,6 nó sắp reset - làm lúc này dễ ăn bane :D

cho m xin cái tình hình thắng quick với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week