[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
quy trình pay của nó như nào vậy các bác?
trong mục payment thì có rồi mà vẫn chưa reset về 0, tiền cũng chưa thấy đâu luôn @@

quy trình pay của nó như nào vậy các bác?
trong mục payment thì có rồi mà vẫn chưa reset về 0, tiền cũng chưa thấy đâu luôn @@

Thường là thứ bảy,cn nó pay vào tk, chậm nhất có thể là thứ 6 tuần sau :D
Được cái nó uy tín lắm, ko quỵt đâu . Còn tới lúc scam thì ko bik s thôi :D

Không biết cả nhả ra sao, chứ tôi thỉnh thoảng cũng bị mất kết nối sever, hên thì ks, xui thì 1,2 con bị baned “release”

Không biết cả nhả ra sao, chứ tôi thỉnh thoảng cũng bị mất kết nối sever, hên thì ks, xui thì 1,2 con bị baned “release”
CÓ THỂ DO MẠNG YẾU CHỨ SERVER QLINK BẤT ỔN LẮM LÚC ĐƠ 1 LÚC! MẠNG KO ĐỦ MẠNH ĐỂ LOAD LÀ CHÁN LẮM ! MẠNG TỚ 10MB CÁP ĐỒNG FPT 220K/1 THÁNG ! TỪ 9H TỐI TRỞ ĐI TUY CÓ NGÀY LAOD NHANH HOẶC CHẬM SPEED TỪ 10-20WPM ĐỀU CÓ CẢ ! CÓ LÚC SẺVER LAOD NGON LÀ SPEED LÊN 26 SƯỚNG LẮM !

CÓ THỂ DO MẠNG YẾU CHỨ SERVER QLINK BẤT ỔN LẮM LÚC ĐƠ 1 LÚC! MẠNG KO ĐỦ MẠNH ĐỂ LOAD LÀ CHÁN LẮM ! MẠNG TỚ 10MB CÁP ĐỒNG FPT 220K/1 THÁNG ! TỪ 9H TỐI TRỞ ĐI TUY CÓ NGÀY LAOD NHANH HOẶC CHẬM SPEED TỪ 10-20WPM ĐỀU CÓ CẢ ! CÓ LÚC SẺVER LAOD NGON LÀ SPEED LÊN 26 SƯỚNG LẮM !

Mạng yếu à -->chuẩn rồi, đang xài 3G =)))))) Nhưng lúc trước thấy bt, dạo này chơi lại mới bị, đang gõ bị mất kết nổi, vào lại trang chủ cũng ko dc. Phải tắt soft XD mới vào dc. Chán vl, chắc tháng sau đi đk mạng lại cho nó an toàn :D

các bác gõ phần mềm gì thế, hiệu quả ko? định mua XĐức gõ mà ko có tiền trong PM -_-
XĐ gõ qlink ngon r, ko có tiền thì xài đỡ weiweicaptcha, cái này miễn phí, load tốt, trong mục captcha tool có đó.

khả năng do lần lỗi vừa rồi của PM nên chắc ko có tiền của qlink về rồi ! lam sao đây các bác :( có ai nhận được nữa ko ?

sao tuần này qlink tiền về chậm vậy? k biết có biến gì không? :(

tiền vẫn chưa về ! 17,4$ của mình :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao