[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Hình như chưa nghe nói có vụ bonus trong Qlink, tránh bị mất uổng tiền khi baned thì 1 acc gõ đủ 800code rồi chuyển sang làm các acc khác, cuối tuần rs khỏi lo tạo acc rác :D

lúc 9h nó rate 0.8 thì khoảng 8h30 mình gõ bậy bạ 1 chút dc r, lấy độ ưu tiên mới dc, hôm qua làm 8h50 nên log 6acc chỉ dc 22speed :D

bác nào giải thích hộ em phần thanh toán,em tạo supervisor rồi tạo 6 acc con mỗi acc đều > 800 code trước thứ 6 ngày 17/7,vậy em có cần làm gì để thanh toán ko hay chỉ đề vậy nó tự send vào paypal trong acc supervisor?

bác nào giải thích hộ em phần thanh toán,em tạo supervisor rồi tạo 6 acc con mỗi acc đều > 800 code trước thứ 6 ngày 17/7,vậy em có cần làm gì để thanh toán ko hay chỉ đề vậy nó tự send vào paypal trong acc supervisor?
nó tự động gửi vào Ebanking nhé. Tuần trước nó chưa trả đang ngồi dợi đây :v

mấy bác cho e hỏi,mấy bác gõ ngày bao nhiêu tiếng với rate khoảng nhiêu e đang phân vân làm qlink với captchatypers

mấy bác cho e hỏi,mấy bác gõ ngày bao nhiêu tiếng với rate khoảng nhiêu e đang phân vân làm qlink với captchatypers
làm từ 9h tối đến 1h sáng rate 0.8! còn captchatyper thì rate ngon hơn nhưng mà load thất thường lắm :D mà tớ ăn band nó hoài à :(

Mấy pro cho e hỏi tạo 1 acc qlink rồi tạo nhiều nhân viên trên 1 acc có được không... và nếu 1 trong các nhân viên bị ban thì acc chính cũng bị ban luôn hả

Bạn tạo nhiều acc con để làm. Bị ban ko sao. Ko làm acc chính
Có nghĩa mình tạo nhiều acc nhỏ trong acc hính nhưng mình không được làm acc chính mà chỉ làm acc con hả... tài lười đi tạo thêm acc.. đánh bạn cho đỡ mất cộng tạo ac

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week