[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mình vào được rồi bạn ạ :) vô trong đó add candidate ấy là thêm một tài khoản làm phải không bạn ? Với lại mình vẫn dùng email chính của mình cũng được hay là phải dùng mail khác ?

e-mail nào cũng được hoặc là không cần dùng mail, chỉ cần nhập USERNAME & PASSWORD là được vì tiền sẽ chuyển về tài khoản chính của bạn, chứ không chuyển về ID con.

thanks bạn

Nếu mình không gõ tài khoản chính của panel ( vì sợ bị khóa ) chỉ gõ các tài khoản con thôi thì sẽ không bao giờ bị mất tiền mình nghĩ thế đúng không nhỉ @@

Mọi người ơi cho mình hỏi làm cách nào để xem được số tiền đã kiếm được trong panel của Qlink vậy @@ Mình không biết mình đã kiếm được bao nhiêu nữa chỉ biết một account gõ được hơn 400 cap thôi ?

Mọi người ơi cho mình hỏi làm cách nào để xem được số tiền đã kiếm được trong panel của Qlink vậy @@ Mình không biết mình đã kiếm được bao nhiêu nữa chỉ biết một account gõ được hơn 400 cap thôi ?
Pay xong nó mới hiện số tiền đã kiếm được ở phần Payment.

mỗi acc gõ dc 800 cap trở lên mới dc tính tiền nhé bạn, qlink sẽ tổng kết vào cuối tuần, 11h thứ 6 hàng tuần là bắt đầu 1 tuần mới vì thế bạn phải gõ đủ hoặc hơn 800 cap 1 acc trước giờ đó hàng tuần thì mới tính tiền

rate link lại giảm rồi :(

Hix h tiền vẫn chưa về !!!

vẫn chưa được pay:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew