[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Nó sắp bùng tiền rồi
paypal về chưa bằng hữu, đói quá rồi...có anh em nào biết mail admin qlink không, đến hỏi thăm họ chơi!

sao dạo này Qlink nó cứ ban tùm lum đánh captcha bằng solf của nó cũng bị ban ( dùng phần mền thứ 3) ! có ai bít cách nào không ?

mình mới tham gia không biết cái này có uy tín không các bac ?
với cả muốn nó trả tiền vào paypal thì làm thế nào vậy mình thấy cái danh sách thanh toán không có paypal.

tạo cái Perfect Money đi bác , paypal mới biết chơi đừng xài

Mấy bạn cho mình hỏi , hôm qua reset rồi sáng nay mới bị banned thì nó có thanh toán không nhỉ !!

haizz, vừa bị ban acc làm từ sáng tới h! :(, nản quá, lại còn tiền tuần trước của 3acc chưa được paid nữa!

paypal đã paid
Paypal nó paid tuần này hay tuần trước vậy cậu? Tuần trước paypal của tớ nó vẫn chưa trả luôn, tuần này sửa thành PM, rồi cả 2 tuần vẫn chư có $ nào về..nó chơi mình sao ta!
Ức thiệt!

thằng này với MEga là 2 anh em. lúc nào 2 thằng cũng hâm 1 lượt,

gõ soft weiweri bị stop hoài bực ghê , mặc dù ko bị band ... mấy bạn gõ soft gì thế

Paypal 2 tuần nó đều trả đủ bạn ơi . Có PM giờ nó vẫn chưa trả cho tuần này.

Paypal 2 tuần nó đều trả đủ bạn ơi . Có PM giờ nó vẫn chưa trả cho tuần này.
Sao nó không trả vào paypal mình ka, Pix trả ngon lành tích tắc chưa đầy 24h khi order, cậu biết mail admin của họ không? điên thật

sao PM mình chưa thấy tiền về nhỉ. có ai nhận dc chưa

ai biết cách sửa lỗi captcha hiện thiên về 1 bên trong soft weiwei ko ?? :mad:
mình đã bỏ weiwei vì điều đó ! nó thiên về 1 bên ! bên đó gõ mệt gần chết :p ra code ầm ầm ! chịu ko nổi ! xin kiếu weiwei :D toàn hiện thiên về bên trái :D

mình đã bỏ weiwei vì điều đó ! nó thiên về 1 bên ! bên đó gõ mệt gần chết :p ra code ầm ầm ! chịu ko nổi ! xin kiếu weiwei :D toàn hiện thiên về bên trái :D
thế giờ bác gõ soft gì?lâu lắm mới quay lại captcha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week