[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

Anmaybonbe

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
PM đã về, còn $ tuần trước không thấy trả bù, payal không thấy, mất $ luôn sao..?Không chơi đăng ký paypal với thằng này nữa...bằng hữu nào biết kiện ai cho vấn đề này không?

levanbinh152

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
sao thấy mọi người chê soft weiwei zị ta, theo mình nhận xét thì làm tốt mà. mình chưa bị ban vì lí do vớ vẩn nào cả chỉ vài lần bị ban 10 phút do lơ là, load cũng khá là tốt, mình thường làm 3~ tiếng thường là từ 3h45-6h45. tuần cũng đc 11-12$

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
bạn ơi cho mình hỏi qlink có thể làm nhiều tài khoản một lúc được không ? Và nếu muôn làm thì có thể tạo nhiều cái với 1 mail hay là phải lấy nhiều mail làm ? Mình dùng paypal vậy khi mà làm nhiều tài khoản chẳng lẻ phải có bấy nhiêu cái paypal hay sao @@

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
bạn ơi cho mình hỏi qlink có thể làm nhiều tài khoản một lúc được không ? Và nếu muôn làm thì có thể tạo nhiều cái với 1 mail hay là phải lấy nhiều mail làm ? Mình dùng paypal vậy khi mà làm nhiều tài khoản chẳng lẻ phải có bấy nhiêu cái paypal hay sao @@
cách đơn giản nhất là tạo panlel
tạo 1 acc chính..
rồi zo acc chính tạo acc con..
chỉ cần 1 maill cho tất cả..
$ làm đuợc thì + zô acc chỉnh rồi

cách đơn giản nhất là tạo panlel
tạo 1 acc chính..
rồi zo acc chính tạo acc con..
chỉ cần 1 maill cho tất cả..
$ làm đuợc thì + zô acc chỉnh rồi
Vậy bạn ơi cho mình hỏi ngu luôn là làm sao để tạo panel vậy -_- , xin lỗi vì mình mới vo mmo nên khong biết :(

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
lạy mấy thánh rate thế với ban acc mà vẫn gõ được ,Ko ai gõ xem nó có đường làm ăn ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week