[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Hy vọng tiền về chiều nay còn *** trận vn nữa chứ !!!

hjhj a còn 1 gói mì tôm/// e đến chỗ anh, anh em mì chia đôi gói mì nhé.:p
Gần hết buổi chìu rồi, vẫn chưa thấy bóng dáng money đâu hết. hic hic . A Dương inbox cho e địa chỉ đi, chạy xe qua ^_^ , mà chia phần nhìu đó nha, phần ít ko đủ đâu. :)

Gần hết buổi chìu rồi, vẫn chưa thấy bóng dáng money đâu hết. hic hic . A Dương inbox cho e địa chỉ đi, chạy xe qua ^_^ , mà chia phần nhìu đó nha, phần ít ko đủ đâu. :)

a ở bến tre..cần cầu Hàm Luông nè.....xuống đây cho nguyên tô mì luôn.

a ở bến tre..cần cầu Hàm Luông nè.....xuống đây cho nguyên tô mì luôn.
có bonus thêm 1 trái dừa xiêm hông? Bến Tre thì e chưa có dịp đi, mới phượt tới có Cần Thơ thôi hà.. A để dành gói mì đó nghe, tết Tây lượn xuống lấy. hihi

có bonus thêm 1 trái dừa xiêm hông? Bến Tre thì e chưa có dịp đi, mới phượt tới có Cần Thơ thôi hà.. A để dành gói mì đó nghe, tết Tây lượn xuống lấy. hihi

ok em...a chừa em 1 gói mì 365 đấy.

ok em...a chừa em 1 gói mì 365 đấy.
cho em 1 gói :p
ế mà :confused::rolleyes: nên thấy gái là phải sáng thôi :D

Ae cho hỏi lấy soft nào làm QL vậy? lúc trc lấy soft china làm..tạo 3acc để làm mà thấy k chạy code :(

Mọi người ơi làm thế nào để xem tiền minh kiếm được bao nhiêu trong panel Qlink nhỉ @@ vào mục nào để xem ?

mục Payments.
nó nói là No payment(s) found. @@ mình muốn xem bao nhiêu tiền để còn request payment chứ còn làm sao biết đã đủ min pay hay chưa :-?

nó nói là No payment(s) found. @@ mình muốn xem bao nhiêu tiền để còn request payment chứ còn làm sao biết đã đủ min pay hay chưa :-?
Đối với Qlink thì những tài khoản nào đủ 800 code trở lên nhưng chưa bị khóa trước khi nó reset thì sẽ được thanh toán, và qlink sẽ thống kê chi tiết từng tài khoản được thanh toán tại mục Payment. ( hệ thống tự reset và paid ) ko cần phải thực hiện request payment, mua sẵn mì gói ngồi chờ tiền thôi bạn àh.

Đối với Qlink thì những tài khoản nào đủ 800 code trở lên nhưng chưa bị khóa trước khi nó reset thì sẽ được thanh toán, và qlink sẽ thống kê chi tiết từng tài khoản được thanh toán tại mục Payment. ( hệ thống tự reset và paid ) ko cần phải thực hiện request payment, mua sẵn mì gói ngồi chờ tiền thôi bạn àh.
Thank bạn ờ lót :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week