Qlink chấp nhận gõ không phân biệt hoa thường?

Status
Not open for further replies.

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000

Cái chữ you are what you eat nhìn chữ e rõ ràng viết E mà nó vẫn để e thường vậy có nghĩa là nó không cần phân biệt hoa thường?

Cái này là mình thử xin acc gõ không cần phân biệt hoa thường tới 967 cái cái này tớ gõ lâu rồi để đó không đụng tới :D

Vậy là chứng tỏ tụi Qlink này không cần sợ về phân biệt hoa thường
Ai góp ý đi nào

bên này mà ko phân biệt chữ hoa chữ thường thì mình phải tham gia thôi
pix dạo này đói quá rồi

quan trọng là web dùng captch đấy nó có phân biệt ko
captch đúng là cái mà dùng đc ở trang chính chứ có phải do thằng Qlink quyết định đâu

nó không phân biệt hoa thường đâu cậu ạ. mình làm cái này rùi!

quan trọng là web dùng captch đấy nó có phân biệt ko
captch đúng là cái mà dùng đc ở trang chính chứ có phải do thằng Qlink quyết định đâu

Ví dụ kolo chỉ lấy captchar từ các trang ko phân biệt hoa thường.
=> tự suy

proof có nhìu lắm. chủ yếu bác nào mới tét gần đây mà vẫn ko phân biệt hoa thường thì up lên cho anh em yên tâm. chứ chắng ai cãi đâu bạn à

vào làm thì bị thế này :-ss,ai biết bị sao k?

Ví dụ kolo chỉ lấy captchar từ các trang ko phân biệt hoa thường.
=> tự suy

proof có nhìu lắm. chủ yếu bác nào mới tét gần đây mà vẫn ko phân biệt hoa thường thì up lên cho anh em yên tâm. chứ chắng ai cãi đâu bạn à
ừm ý tớ là Qlink nó lấy captcha từ web nào thì cũng ko tự thay đổi rule đc

Ý ẹ ! ai đang làm pix mà nhảy qua qlink thì coi như đi lùi ah. Mình trước đây làm bên qlink rồi .Lương thì chậm nói 1 tuần thanh toán mà nó giam cho cả tháng với lý do ...tùm lum .còn hình loaad thì chậm thôi rồi .buổi trưa mở trên 10acc còn phải ngồi đợi .Trước đây mình củng lập nhóm teamleader đó chứ .nan~ cho qlink ...

Ý ẹ ! ai đang làm pix mà nhảy qua qlink thì coi như đi lùi ah. Mình trước đây làm bên qlink rồi .Lương thì chậm nói 1 tuần thanh toán mà nó giam cho cả tháng với lý do ...tùm lum .còn hình loaad thì chậm thôi rồi .buổi trưa mở trên 10acc còn phải ngồi đợi .Trước đây mình củng lập nhóm teamleader đó chứ .nan~ cho qlink ...
Đây làm dự án Qlink night mà bạn, đêm 12h 3 acc load ầm ầm

tớ thấy bên trang captcha-vn họ lưu ý là "Qlink có phân biệt chữ hoa chữ thường mà"

Vậy là chứng tỏ tụi Qlink này không cần sợ về phân biệt hoa thường
haizz, cái này tui có nói rồi mà................bên 1 topic rồi mà, gõ qlink thì quá ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week