Got Paid PTP123 - CPM ngon đừng để lãng quên

host free sẽ ra đi ngay trong 10 nốt nhạc khi số traffic gửi tới >30/phút tùy host.
Thằng trâu nhất là hệ thống byethost cũng chỉ 15p là suspend vì high load cpu :))

Đã từng chơi ptp123 treo surf mà không thấy lên bao nhiêu cả, treo 1 hit leap + 1 acc 10khits, mà thấy bèo bọt quá. Không biết có site nào nguồn traffic khác ngon không nhỉ ?

Trafic thế lày mà đếu thấy + tiền là sao thớt....???

PTP123 khá gắt gao trong việc traffic áo! Nếu lượng traffic ảo ở mức truy cập thấp thì vẫn được tính! nhưng với mức độ cao thì chưa chắc là được tính! Cập nhật tiền gần như là instant, mình vẫn tăng tiền đều đều có sao đâu nhể :m014:

À quên hiện nay các autosurf có tiến đều được đưa vào blacklist của em nó nên có treo cũng ko dc tính tiền đâu! Hình như nó vừa fix vào lần pay vừa rồi :m098:

bác Phong sao lại chuyển qua nhiều đường thế

hàng khủng thật rồi ????? min pay 2$ còn gì bằng :(( mà làm theo hướng dẫn phức tạp quá

ads nó redirect mới ghét :m040:

Hoàn toàn ko redirect nha bạn! Mình treo trên các site chưa có site nào bị vậy

hàng khủng thật rồi ????? min pay 2$ còn gì bằng :(( mà làm theo hướng dẫn phức tạp quá
Bạn có thể làm theo cách ở #11 thử xem

bác Phong sao lại chuyển qua nhiều đường thế
Kinh tế khó khăn không làm nhiều lấy gì mà sống đây :m098:

các bạn có nhầm ptp24 với ptp123 đó thế :m014: với
ptp24 thì sẽ bị rediect đấy nha, và ptp24 thì tính point
PTP123 thì quy ra tiền lun đâu có tính point đâu

Giao diện của PTP123 - Vui lòng không nhầm lẫn

PTP123 (Đăng ký):
- Quảng cáo ẩn - không gây redirect hay làm chậm website
- Min pay 2$ qua WMZ (10% fee) hoặc paypal (0% fee)

Còn đây là PTP24

PTP24 (Đăng ký):
- Có thể bị Redirect, popup, gay lag trang web,..
- 1000 point = 0.5#
- Min pay 0.1$ qua Paypal (instant), Okpay, MonkeyBookers, Payza

Bác có thể hướng dẫn cách chiến dc không, mình chèn vô web cà ngày mà đc tầm 0.02 $ à. Với lại code quảng có nó đôi lúc khá nặng vì load nhiều trang ẩn trong đó, đôi lúc trang web bị chuyển hướng ra trang khác nữa.

Bác có thể hướng dẫn cách chiến dc không, mình chèn vô web cà ngày mà đc tầm 0.02 $ à. Với lại code quảng có nó đôi lúc khá nặng vì load nhiều trang ẩn trong đó, đôi lúc trang web bị chuyển hướng ra trang khác nữa.

sao kỳ vậy ta :S! Vì nếu traffic VN mà vào thì nó không hiện bất cứ quảng cáo nào cả mà thay vào đó là hiện thông báo ẩn

Cách chiến thì do mình dùng các site riêng đã có lượng traffic từ trước rồi! Cách đơn giản nhất là bạn hãy vào các site dạng tiếng anh, save trang đó lại dưới dạng HTML và up tất cả các file đã save lên host, thay tên trang web vừa save thành 1 cái tên khác ngắn gọn hơn, rồi vào các site cho đang ký domain free add url dẫn tới file trang web vừa save. Xong đưa lên các trang autosurf. Với cách này bạn có thể làm nhiều trang và nhiều domain 1 cách nhanh chóng!

Lưu ý:
- Cách này thường dc áp dụng vào năm ngoài còn năm nay chưa test
- Muốn add code của PTP123 vào các trang vừa save thì bạn click chuột phải vào trang web vừa save kiếm dòng </head> rồi chèn còn ptp123 lên trên dòng đó là dc!

Google -> kiếm từ khóa "Auto surf" -> vào allexa.com check rank của site! Rank càng thấp càng ngon!
Cuối cùng là chạy thử vài ngày xem sao!

Thớt cho mình hỏi xíu
Byehost có ghi là Bandwidth: 50000 MB
Vậy mỗi tháng nó sạc lại cho mình 50.000 MB hay mình xài xong là coi như vứt acc ?

Thớt cho mình hỏi xíu
Byehost có ghi là Bandwidth: 50000 MB
Vậy mỗi tháng nó sạc lại cho mình 50.000 MB hay mình xài xong là coi như vứt acc ?

đúng rồi bạn! Bandwidth là lưu thượng cho phép truy cập vào mỗi tháng! Nếu trong tháng xài hết thì sẽ ngắt kết nối đến tháng sau sẽ vào lại được!
Nếu các bạn thấy dùng byethost thấy khó chịu thì có thể search trên google với từ khóa "free host cpanel 2013" sẽ có rất nhiều để cách bạn reg và dùng thử

Và chủ ý tốt nhất là các bạn chỉ nên tạo 2 - 4 trang index như cách mình chỉ trên và chỉ add 1 trang index và 1 trang autosurf thôi nhé! Để tránh tình trạng nó quy bạn vào bot net :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week