PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
hôm nay ko có bux hả thớt
Bux Host mấy hôm nay lởm lắm, mình ko muốn đưa mấy trang lởm lên nên tăng cường chọn lọc :D

- - - Updated - - -

chắc làm cái key full chơi thêm aurora với thớt

Cậu đừng mua key full của Easy PTc, dùng lỗi lắm, chỉ nên dùng chơi Buxx Host thôi, nếu chơi tất cả các site khác + aurora thì nên chơi Ptc Tool, thanh toán qua thẻ điện thoại tiện hơn nhiều http://mmo4me.com/showthread.php?86379-PTCTool-Nhanh-nhe-de-su-dung-ho-tro-nhieu-site

- - - Updated - - -

mình đổi id mới nha bạn: caoquanbao
bỏ id: auduongvodich nha!

PP/LR: chữ ký
Ok bạn, đã fix ^^! Mọi người ai có thay đổi gì thông báo nhé để mình cập nhật :D

chưa mở lại PP hả chủ thớt

Ok, PP đã có lại rồi, giờ thì thoải mái nhé, ai muốn ưu tiên nhận RB = PP thì pm mình nhé
2 bác ưu tiên nhận RB = PP tuần này

- - - Updated - - -

Úp cho các bạn chơi nà .... mình rãnh cũng reg thử ... hhii

Thanks trước nhé ^^! hi2 :D

Chẹp, đi nhậu chia tay thèng bạn thân thứ 2 đi NVQS nên hơi phê phê chậm trễ chút :D Định đi ngủ luôn nhưng đã kịp up site mới cho anh em chiến (các site mới rất ngon :binhsua50:) Ae ăn ngay kẻo nguội http://ptcunited.blogspot.com/?view=sidebar

đặt cọc . mai join :binhsua169:

Join xong nhớ để lại ID, LR, PP, PZ... đầy đủ thông tin nhé bạn :D

- - - Updated - - -

ok cậu, đang test
copy site từ tool cũ qua khổ thật :(

Cậu nên lưu tất cả các site đang chơi ra 1 file .txt hoặc word, mỗi lần add lại hoặc thêm site mới thì sử dụng chức năng import của site tiện lợi hơn :D

thớt ơi, mấy site nten aurora... cũ không có trong daily new thì có rb k nhỉ
hỏi vậy thôi chứ vẫn ref ủng hộ thớt :)

Join xong nhớ để lại ID, LR, PP, PZ... đầy đủ thông tin nhé bạn :D

- - - Updated - - -

Cậu nên lưu tất cả các site đang chơi ra 1 file .txt hoặc word, mỗi lần add lại hoặc thêm site mới thì sử dụng chức năng import của site tiện lợi hơn :D

Chủ thớt ơi, sắp tới mình sẽ reg thêm bằng username: nvbao2011 nữa nhé, user cũ paypal bị limit hu hu nên phải đổi để còn tính nhận tiền bằng paypal nữa.

thớt ơi, mấy site nten aurora... cũ không có trong daily new thì có rb k nhỉ
hỏi vậy thôi chứ vẫn ref ủng hộ thớt :)

Cứ y như chế độ RB mới, áp dụng với 100% tất cả các site mọi thể loại (trừ aurora ra - cái này RB thì lắt nhắt lắm, mệt lắm ko RB aurora đâu >"<) đã giới thiệu trong 3 mục đầu tiên của blog bạn nhé :D

- - - Updated - - -

Chủ thớt ơi, sắp tới mình sẽ reg thêm bằng username: nvbao2011 nữa nhé, user cũ paypal bị limit hu hu nên phải đổi để còn tính nhận tiền bằng paypal nữa.

OK bạn, có thay đổi cứ thông báo ngay nhé :D mà pp bị sao mà limit vậy ??? Đơn giản thì gỡ đi chứ tạo mới lại verify lại mất công

haha minh click nhieu nhat luon ^^

Quên site trừ 0.39$ phí rút tiền, có 13 ref + mình = 3 ref => 16 người => mỗi người chịu 0.025$ phí nhé :D

- - - Updated - - -

Hôm nay Admin đã cho VN vào rồi nhé.

- - - Updated - - -

Site đã run lại bình thường.

OK, đã run bình thường :D cơ mà rút tiền đang bị pending :D

- - - Updated - - -

Đã update site mới + cập nhật tăng thêm số lượng ở tất cả các mục trên blog nhé, ae chú ý theo dõi cập nhật.
Hiện có 1 kho sll Aurora 100 trang với hơn 50 trang minpay <0.5$, rút qua PP hoặc LR, auto 100%, đã test, anh em có thích chiến không để mình post hết vào Blog mục Aurora :D
Ai thích thanks cái cho có động lực nào :D

chủ thớt coi giúp mình cái tweedsbux có mình trong đó ko nha, id là alien300. báo cho mình biết sớm nha !!!

Quên site trừ 0.39$ phí rút tiền, có 13 ref + mình = 3 ref => 16 người => mỗi người chịu 0.025$ phí nhé :D

- - - Updated - - -

OK, đã run bình thường :D cơ mà rút tiền đang bị pending :D

- - - Updated - - -

Đã update site mới + cập nhật tăng thêm số lượng ở tất cả các mục trên blog nhé, ae chú ý theo dõi cập nhật.
Hiện có 1 kho sll Aurora 100 trang với hơn 50 trang minpay <0.5$, rút qua PP hoặc LR, auto 100%, đã test, anh em có thích chiến không để mình post hết vào Blog mục Aurora :D
Ai thích thanks cái cho có động lực nào :D

thớt cứ up lên nhá nhá, e newbie nên đang kiếm vốn, tiền lẻ cũng băm

thớt cho em hỏi ngu chút là trung bình 1 tháng có tầm bao nhiêu site scam ( các site do thớt đã chọn lọc up lên blog ấy ) ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,981
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week