PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Đã reg theo bạn 1 số site!

Bạn ghi lại thông tin ID và PP, LR cho mình với :D Trước có lưu của cậu rùi nhưng xóa mất :D

- - - Updated - - -

ok tại hôm đó chưa biết dùng roboform nên ngại lập giờ reg vài cái

Tuần này đã có 7 thanh toán có RB 100% mà chưa thấy cậu hoặc có cậu nhưng cậu ko click =.=! Như vậy thì...mình có muốn cũng ko thể RB cho cậu được :SS

- - - Updated - - -

username: spartacos
LR:U1740792
PZ:[email protected]
xin 1 chân nè
Ok you, vừa thấy you reg hôm nay, chiến đều nha :D

- - - Updated - - -

Vừa nhận thanh toán của GEEBUX
http://ptcunited.blogspot.com/2013/02/evolution-incentive-sites_4.html
Chi tiết của những người được RB 100% ở đây
http://ptcunited.blogspot.com/2013/02/good-aurora-sites.html
Site ngon, paid instant, min pay 1$, ko mất fee, ai chưa chơi thì đăng kí ngay nào
http://www.geekbux.com/?ref=minhsunguyen91

Sau khi cân nhắc và tính toán rất kĩ, để đảm bảo sự ổn định và duy trì hoạt động của hội khi hợp tác lâu dài.
Vẫn đặt nguyên tắc công bằng - minh bạch - vì lợi ích chung lên hàng đầu, mình thay đổi chế độ RB của hội như sau.

RB 100% lần đầu tiên với tất cả các site, tối đa 3 lần/ 1 site hoặc tới khi site Scam thì thôi. Với những site
+) Minpay =<0.5 và Aurora : ko RB
+) Minpay <0.5 - =<2 : RB 100% lần đầu tiền, 50% cho lần RB thứ 2 và thứ 3,
( vì đền lần RB thứ 2 các bạn cũng đã có thể có được tt của riêng mình ), site scam thì bỏ
+) Minpay 2< ... =<4 : RB 100% 2 lần đầu tiền, 50% cho lần RB thứ 3,
( vì đền lần RB thứ 3 các bạn cũng đã có thể có được tt của riêng mình ) site scam thì bỏ
+) Minpay >4 : RB 100% 3 lần,
( vì sau 3 lần RB các bạn cũng đã có thể có được tt của riêng mình ),site scam thì bỏ
Minpay áp dụng đối với thành viên Standar.

Last edited by a moderator:
site buxsurf có ai mới nhận dc proof của nó ko vây ?
hình như site có dấu hiệu cam rùi thì phải , mình paid 2 acc về trên site kêu paid rồi mà check lr chả thấy đâu :D
ức chế vkl , thế là tạch 200 acc

hình như site có dấu hiệu cam rùi thì phải , mình paid 2 acc về trên site kêu paid rồi mà check lr chả thấy đâu :D
Mình ko chơi site này mạnh nên chưa có payment, theo mình thì nó vẫn đang paid đều mà. Cậu cheat hả vậy thì nguy cơ nó phát hiện nên nó không paid cho cậu, còn nếu ko cheat mà vậy thì no fake payment scam roài.

vừa ref cho thớt nửa tấn site, nói chung là gần hết site trong blogspot của thớt (còn mấy site lỡ tự chiến tiếc vãi ***)
id : ilssil
LR: U3883157
PP: thấy thớt ăn mít PP ghê quá ko dám xài nữa

vừa ref cho thớt nửa tấn site, nói chung là gần hết site trong blogspot của thớt (còn mấy site lỡ tự chiến tiếc vãi ***)
id : ilssil
LR: U3883157
PP: thấy thớt ăn mít PP ghê quá ko dám xài nữa
Ok bạn, đã check thấy bạn nhé :D Mình cũng ko muốn động đến PP nữa đâu, nhưng mà nhiều site nó chỉ trả = PP thôi + mấy trang dep = PP rồi giờ nó chỉ cho rút bằng PP thôi. Mình nhận thanh toán Payza mà RefBack = LR rate 1:1 nên cũng đang đuối quá. Lạiđành lòng tạo 1 PP chơi vậy :D

1 site scam mà sao lại tạch 200 acc hở bác? sr e newbie nên có gì hỏi ngu cũng đừng quăng gạch em nhé:D

1 site scam mà sao lại tạch 200 acc hở bác? sr e newbie nên có gì hỏi ngu cũng đừng quăng gạch em nhé:D
Mình cũng ko hiểu luôn ấy chứ =))
KEOBUX mở lại ngon rồi, đang paid instant, mình sắp đủ minpay nó rồi, mọi người lại chiến nó tiếp đi :D

site này mình bữa trước đã nhận dc rất nhiều proof của nó ,thế là multi acc , ai ngờ gặp ngay trái cam mọng nước :))
ức vkl =))

ID: qwedyy98
cậu check dùm mình nhé

- - - Updated - - -

cậu check dùm mình nhé
LR: U3730921

cậu check dùm mình nhé
LR: U3730921
OK cậu, yên tâm là mình ko bỏ sót ai đâu :D

- - - Updated - - -

fairnessbux.com mình vào ko được, không biết bị gì nữa

Nó black list VN ùi , thôi bỏ đi cậu :D

- - - Updated - - -

Vừa có thêm Payment của KeoBux mọi người cập nhật phần RefBackPayment ở Blog nhé
Vừa ăn quả cam của TaleBux - báo paid mà ko có tiền về, site ngon hi vọng sống lâu mà nó làm mình thất vọng quá, chán.
Thế là hết các site có thể request trong tuần này, mai mình sẽ RB sớm luôn nhé.
Ai ưu tiên nhận = PP thì cm tại đây nhé.

Last edited by a moderator:
Báo danh phát ^_^
ID: phamvannha
LR: U4388923
@_@ bạn reg mấy hôm nay rồi giờ mới vào báo, phải báo ngay chứ
Mình đã thống kê các trang payment từ trong tuần + tổng kết RB hết rồi, mai chỉ paid cho mọi người thôi, ko sửa chữa gì nữa đâu.
Bạn đợi payment các site ở tuần sau vậy nhé.
Mọi người ai tham gia thì cứ báo trước thông tin rồi reg sau cũng được nhé, đừng reg mấy hôm rồi mới báo, rất khó cho mình quản lý.

@_@ bạn reg mấy hôm nay rồi giờ mới vào báo, phải báo ngay chứ
Mình đã thống kê các trang payment từ trong tuần + tổng kết RB hết rồi, mai chỉ paid cho mọi người thôi, ko sửa chữa gì nữa đâu.
Bạn đợi payment các site ở tuần sau vậy nhé.
Mọi người ai tham gia thì cứ báo trước thông tin rồi reg sau cũng được nhé, đừng reg mấy hôm rồi mới báo, rất khó cho mình quản lý.

Mình reg rồi chiến thử mấy ngày xem ổn không rồi mới báo danh ^_^,tuần này thớt k RB thì để tuần sau có gì đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week