PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Quên site trừ 0.39$ phí rút tiền, có 13 ref + mình = 3 ref => 16 người => mỗi người chịu 0.025$ phí nhé :D

- - - Updated - - -

OK, đã run bình thường :D cơ mà rút tiền đang bị pending :D

- - - Updated - - -

Đã update site mới + cập nhật tăng thêm số lượng ở tất cả các mục trên blog nhé, ae chú ý theo dõi cập nhật.
Hiện có 1 kho sll Aurora 100 trang với hơn 50 trang minpay <0.5$, rút qua PP hoặc LR, auto 100%, đã test, anh em có thích chiến không để mình post hết vào Blog mục Aurora :D
Ai thích thanks cái cho có động lực nào :D

Đưa hết lên đi cậu. Đằng nào chẳng cho vào tool cho nhiều cho bõ công chiến.

- - - Updated - - -

Cứ y như chế độ RB mới, áp dụng với 100% tất cả các site mọi thể loại (trừ aurora ra - cái này RB thì lắt nhắt lắm, mệt lắm ko RB aurora đâu >"<) đã giới thiệu trong 3 mục đầu tiên của blog bạn nhé :D

- - - Updated - - -

OK bạn, có thay đổi cứ thông báo ngay nhé :D mà pp bị sao mà limit vậy ??? Đơn giản thì gỡ đi chứ tạo mới lại verify lại mất công

Vấn đề của tớ khá là phức tạp, cũng đang giải quyết cậu ạ. Với cả cũng phải tính chuyện là nhận tiền PP từ ptc là cũng phải cẩn thận sợ gặp tiền bẩn ảnh hưởng tới các nguồn nhận tiền pp khác cậu ạ.

site www.miniearning.com sao nút lựa chọn cổng thanh toán không hoạt động vậy ? có ai bị như mình không . site palbux hôm kia thấy rao bán nay lại hoạt động , chủ mới hay cũ vậy thớt

cho mình hỏi sao pay out qua LR một số trang lấy fee cao quá nhỉ... có trang đến 40%... hết gần 1 nửa :(...

ID :anthonybabbs255
LR: U1646014
PP: [email protected]
yahoo :[email protected]

- - - Updated - - -

cho mình hỏi chỉ RB 3 lần thui hả bạn .

@_@ chỉ 3 lần RB thôi cộng trừ lần trước lần sau, không nhầm lẫn của ai đã mệt nghỉ rồi đó bạn, cập nhật phân loại site mới, scam, update bằng chứng, tổng hợp + thanh toán.... nghiến của mình hơi nhiều thời gian @_@ mai bắt đầu phải đi làm đi học full time trở lại rồi nên ko còn nhiều thời gian dành cho PTC/ngày nữa, mình chỉ cố gắng RB được đến lúc các bạn có thể tự đạt minpay của mình thôi.

- - - Updated - - -

thớt cho em hỏi ngu chút là trung bình 1 tháng có tầm bao nhiêu site scam ( các site do thớt đã chọn lọc up lên blog ấy ) ?

Cái này thì ko có số cụ thê được đâu bạn, nó rơi vào khoảng 70-80% (100 trang thì 70-80 trang scam là ít :D) Cuối tháng mình sẽ lọc ra những trang ko scam mới biết được chính xác

site www.miniearning.com sao nút lựa chọn cổng thanh toán không hoạt động vậy ? có ai bị như mình không . site palbux hôm kia thấy rao bán nay lại hoạt động , chủ mới hay cũ vậy thớt

Scam rùi bạn nhé @_@ mình đã cập nhật các site trong mục Scam trên Blog bạn nhé

- - - Updated - - -

khi đủ minpay cashout về paypal thì khoảng bao lâu nhận dc vậy mọi người

Tùy site quy định bạn à, thường là từ 1-3 ngày, lâu nhất thì ~5 ngày, 1 tuần ko giả thì scam

- - - Updated - - -

cho mình hỏi sao pay out qua LR một số trang lấy fee cao quá nhỉ... có trang đến 40%... hết gần 1 nửa :(...

Tùy site mà bạn, ko phải trang nào cũng thế đâu, có thể chọn PP hoặc PZ cho ít phí

- - - Updated - - -

bác chủ thớt up hết site lên đi , bọn này ủng hộ hết :D

Ok ae, từ giờ đến tầm 10h tối có hàng nhé :>

vừa làm thêm 1 đống site nten incentive.....
mong tuần này thớt có nhiều payment hơn :D

:D Mình cũng mong vậy :D mà thông báo là mình lại vừa cho ra lò thêm 1 cơ số Aurora nữa đấy nhé :))

- - - Updated - - -

then keobux scam sao gio` chay. lai roi vay

nó bị lỗi, giờ gỡ xong lại mở, chuyện bt thôi mà :D

- - - Updated - - -

Đã update thêm 1 loạt site ngon mới ra lò hôm nay + 1 list sll Aurora cực ngon cho ae tha hồ mà chiến nhé :D
http://ptcunited.blogspot.com/2013/02/gen4-nten-sites.html

đã reg hết, mong bác sớm có proof :-bd

Vậy cơ à @_@ Tuần này đã có 1 Proof của TweedBux rồi :D 1,2 hôm nay Bux Host lởm khởm quá :binhsua48: Mọi người chiến bá đạo tất nhá, thể loại nào trong 3 mục đầu tiên của blog cũng RB (trừ Aurora - ko RB nhé)

crystal4bux
Payout request refused
The payout maximum for your account is 265% of your investment. As your investment is$0.00, the maximum amount you can request here is $0.00.

tuyệt vời rồi @@, vậy mà nó kêu no invest required to đùng trên banner, *^*%#!

nó bắt đầu tư hả ilssil

- chủ thớt ơi sửa lại cái PP nhé, chủ thớt coi ở chữ kí của mình tốt hơn là chuyển wa LR cho mình nha. Thanks chủ thớt !!!

crystal4bux
Payout request refused
The payout maximum for your account is 265% of your investment. As your investment is$0.00, the maximum amount you can request here is $0.00.

tuyệt vời rồi @@, vậy mà nó kêu no invest required to đùng trên banner, *^*%#!
Scam rùi nhé bạn.......

- - - Updated - - -

nó bắt đầu tư hả ilssil

- chủ thớt ơi sửa lại cái PP nhé, chủ thớt coi ở chữ kí của mình tốt hơn là chuyển wa LR cho mình nha. Thanks chủ thớt !!!
Ok bạn...................

- - - Updated - - -

Mấy cái auora không RCB hả cậu.

Cái đó giới thiệu cho mọi người kiếm thêm thôi chứ RB aurora thì lắt nhắt mệt lắm

crystal4bux scam rùi hả chủ thớt ??? vậy mình ngừng click site này nhé !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,054
173,133
Latest member
alo789pinfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week