PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi site lrbox nó có scam ko vậy ??? minpay từ 0$ lên 2$ thì có đc chủ thớt rb ko ???

Mình khổ vì Paypal quá thể, đm nó, vừa mua con máy đang vui về PP lại limit, cái đm nhà nó, chơi PTC ko dùng PP ko được, ae thông cảm mấy hôm nay nhé, nản quá rồi đấy nhưng sẽ cố gắng gỡ lần này và hoạt động ổn định nhất có thể.

sao thớt hay bị limit pp vậy ? chưa veryfire à ?

chưa ver, mình mới lập lại, định nhận tiền + gửi tiền xem có ổn ko mới ver, mùng 1.3 nhận thẻ visa mới đang định ver mà nó lại limit, khổ quá thể, mất bao nhiêu $ + công sức = thời gian với cái lũ *** điên PP này rồi

Kinh nghiệm là dùng ACB VISA Prepaid có ngay card trong 15' rồi khi reg PP vào là verify luôn. Hễ nó limit thì chụp cmnd rồi hoá đơn thuế hay hộ khẩu đòi tiền là nó phải bỏ limit. Tiền của mình chứng minh được thì không sợ đâu. Nhớ lúc request payout ở mấy trang PTC chụp proof lại, nó yêu cầu là post cho nó. Nó cũng phải thua mình.

Kinh nghiệm là dùng ACB VISA Prepaid có ngay card trong 15' rồi khi reg PP vào là verify luôn. Hễ nó limit thì chụp cmnd rồi hoá đơn thuế hay hộ khẩu đòi tiền là nó phải bỏ limit. Tiền của mình chứng minh được thì không sợ đâu. Nhớ lúc request payout ở mấy trang PTC chụp proof lại, nó yêu cầu là post cho nó. Nó cũng phải thua mình.

Tình hình là cái VISA ACB PREPAID của mình đã đi tong với em PP cũ lần trước rồi, lần này làm thẻ VCB mùng 1/3 mới lấy đang định ver thì lại limit, éo thể đỡ được với bọn PP này. Lần trước mình chụp proof post cho nó + gửi mail contact đấy, hôm sau nó từ chối + mít 180 ngày luôn, vc

Tình hình là cái VISA ACB PREPAID của mình đã đi tong với em PP cũ lần trước rồi, lần này làm thẻ VCB mùng 1/3 mới lấy đang định ver thì lại limit, éo thể đỡ được với bọn PP này. Lần trước mình chụp proof post cho nó + gửi mail contact đấy, hôm sau nó từ chối + mít 180 ngày luôn, vc

Reg thêm cái ACB nữa được mà cậu...

Reg thêm cái ACB nữa được mà cậu...

Được à, reg 2 cái VISA PREPAID được á @_@ đang đợi visa của VCB 1/3, để có gì mình thử thêm em ACB nữa xem, có 2 visa, 1 cái thử gỡ mit, 1 cái phòng nếu ăn ban 180 ngày lập thêm cái mới :D

paypal cũng đang bị limit, chờ làm cái thẻ visa để tháo em nó ra :(... à mà chủ thớt cho hỏi lrbox có scam ko thế ??

paypal cũng đang bị limit, chờ làm cái thẻ visa để tháo em nó ra :(... à mà chủ thớt cho hỏi lrbox có scam ko thế ??

các Proof trong phần proof + forum bây giờ có vẻ đã bị fake + cũ khá nhiều, đang có dấu hiệu scam, site của Thái lan - site của Châu Á thì ko tin tưởng được nhiều. hiện giờ tỉ lệ scam là 70% rồi, 3 hôm nữa thì mới chắc chắn được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,054
173,133
Latest member
alo789pinfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week