PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
crystal4bux scam rùi hả chủ thớt ??? vậy mình ngừng click site này nhé !!!

Scam rui, bo di ban......

- - - Updated - - -

buxhost thấy bảo scam ác lắm ah ko biết solo làm ref có đủ minpay ko

Minh se ho tro RB cac ban du? de den khi cac ban solo dat minpay :D Neu site Scam thi cung co RB cua minh, han che toi da bi mat trang

crystal4bux scam rùi có đc rb xu nèo hem chủ thớt ^^!
Bỏ thôi bạn @_@ mình đâu có được xu nào từ nó đâu @_@

thông báo thông báo
trước nay mình vẫn dùng lap mượn của bà chị, hôm nay đi làm đi học về thì bà chị đã lên lấy mất lap về, hiện tại mình đang phải dùng máy tại hàng net.
Vì vậy trong vòng 1-3 ngày tới, sẽ gặp khó khăn một chút, toàn bộ thông tin mem + bookmark các site + ti tỉ thứ quan trọng mình đã để trong con lap rồi, hixxxx
mình sẽ cố gắng thu xếp vụ máy móc này ổn thỏa 1 cách nhanh nhất.

Bỏ thôi bạn @_@ mình đâu có được xu nào từ nó đâu @_@

thông báo thông báo
trước nay mình vẫn dùng lap mượn của bà chị, hôm nay đi làm đi học về thì bà chị đã lên lấy mất lap về, hiện tại mình đang phải dùng máy tại hàng net.
Vì vậy trong vòng 1-3 ngày tới, sẽ gặp khó khăn một chút, toàn bộ thông tin mem + bookmark các site + ti tỉ thứ quan trọng mình đã để trong con lap rồi, hixxxx
mình sẽ cố gắng thu xếp vụ máy móc này ổn thỏa 1 cách nhanh nhất.

không có máy cũng chơi ptc hả bác. không ổn đâu chơi ở net mấy mà ban acc hàng loạt :-/

Cho topic uy tín! A e yên tâm mà click!

sao bên omega-bux tài khoản của mình bị suspended mất tiêu rồi ??? có ai bị ko vậy

sao bên omega-bux tài khoản của mình bị suspended mất tiêu rồi ??? có ai bị ko vậy

Mình cũng vừa bị suspend rồi, chán quá, tài khoản thứ 2 bị ban, cứ đủ minpay là nó ban :binhsua105:

- - - Updated - - -

mình 1 vé nhé. ID: mmo1505; LR: U0745015.

Ok bạn, bạn ơi để cả PP nữa @_@

Tình hình là bị lấy máy 1 tuần @_@

Mình đang đi kiếm 1 em lap cũ hoặc 1 PC (cả màn nhé) chạy tốt, ram ~2-4G, nếu là lap thì ưu tiên ASUS, giá từ 5-7 củ, ai có hoặc biết địa chỉ nào uy tín ở Hà Nội thì cm hoặc pm giúp mình nhé

Ae cứ chiến đều đi nhé :D 1-2 ngày nữa mình mua được máy là ok, thoải mái, vẫn cập nhật site như thường (có chậm hơn 1 chút) + ai đăng kí thêm cứ để lại thông tin nhé, nhận hết :D

- - - Updated - - -

Thấy nghi nghi r` làm quái gì có site nào 1 ngày mà kiếm đc gần 0.6$ =))

Ai hi sinh làm chuột bạch add fund 1$ vào đi, nó cho ăn 265% là rút được 2.65$ đấy :binhsua112::binhsua112:

Hôm nay đi lượn dọc Thái Hà đã tìm được 1 em ưng ý, giá cả hợp lý. Nếu ko cóa gì thay đổi, mai mình sẽ quất 1 em "ây sụt" về xài :binhsua104: Quả này máy chính chủ về thì khỏi nói, chiến hết mình, ae cứ yên tâm chiến nhiệt tình đi nhé :D

Thảo nào thấy chả pm yahoo gì cả,
Cậu ơi, mấy trang aurora sao mình rút tiền chả đc, nó cứ trả lại tiền à, chỗ account khi rút là điền số tài khoản LR vào hả

Thảo nào thấy chả pm yahoo gì cả,
Cậu ơi, mấy trang aurora sao mình rút tiền chả đc, nó cứ trả lại tiền à, chỗ account khi rút là điền số tài khoản LR vào hả

Ừh, phải rồi, With Draw, điên LR vào và rút thôi. 1 số trang Aurora trả laị tiền vì trong nội quy nó cấm thành viên Việt Nam hoặc là nó bắt thành viên nâng cấp mới được rút tiền, bạn vào phần T.O.S của trang đó và đọc kĩ nếu ko có 2 điều trên thì request lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week