Proof PTC của goldhyip :">

Reactions
213
MR
0.000
Sau 1 time làm monitor hyip, tớ cảm thấy chả đâu vào đâu cả. Kiếm chẳng được bao nhiêu.
Có thể mình gà về món đấy quá. Thôi thì quay qua PTC kiếm tí cháo vậy. Topic lập ra chỉ để nhận gạch đá ( bởi vì vs các mem thường chắc chắn không thể kiếm được như tớ - Tớ chỉ cheat thôi - Auto reg rùi auto click lun)
Vì vậy cần che những chỗ cần phải che để tránh bác nào ghen ăn tức... report admin thì đi tong acc , các bạn thông cảm.
Sau đây là 1 số proof tớ kiếm được từ PTC kể từ ngày 20 tới nay:

Nhận mọi loại gạch đá tuy nhiên chỉ nhận gạch đá lịch sự, còn loại ương ương dở dở và nguy hiểm thì tớ cũng trả lại gạch đá như thế nhé ;)

tưởng ra đảo rồi chứ. giờ lại quay lại cái này sao. :)) kẻ thù truyền kiếp của mình mà. còn gặp nhau nhiều

thế site monitor bỏ sao cậu, :):) PTC thu nhập cao hơn chăng

Theo tớ thấy hiện giờ thì PTC thu nhập hơn hăn monitor cậu à. Monitor đi mời mọc admin rồi lại phải kiếm investor nữa.
Nếu investor win: hyip die >>> nó lấy gì nuôi mình ?
nếu Hyip win >>> investor die >>> họ ko tin mình nữa >>> ai nuôi mình :D
mà tớ thì chỉ muốn investor win nên chả ma admin nào mua cả :))

không biết là đương nhiên. nhưng T biết M. cũng là một cao thủ. :)) hack
Rất tiếc em chả biết hack là gì, toàn đi xin hàng xài thôi anh ạ :">

có cái proof thì lại xóa tiền đi còn gì là hào hứng nữa :))
Cậu thông cảm, nếu số tiền lộ ra sẽ nhìn thấy trong mục proof của các site >>> lộ ngay acc :">

up lên cho mọi người chiêm ngưỡng, pro PTC, mình toàn ăn scam thôi, thấy mà thèm

bao giờ ta mới viết đc 1 cái tôl như vậy đây...:m103(ai có tool như vậy bán cho ta đi ):binhsua146:

Theo tớ thấy hiện giờ thì PTC thu nhập hơn hăn monitor cậu à. Monitor đi mời mọc admin rồi lại phải kiếm investor nữa.
Nếu investor win: hyip die >>> nó lấy gì nuôi mình ?
nếu Hyip win >>> investor die >>> họ ko tin mình nữa >>> ai nuôi mình :D
mà tớ thì chỉ muốn investor win nên chả ma admin nào mua cả :))
Hehe mình thì mình cũng nghĩ giống anh bạn, nhưng vẫn có đường làm monitor, ko cứu hết mem, chỉ ưu tiên VN, monitor vẫn ok mà

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom