Help Proof Payment 1.056 $ - 2k cheat - 1k real traffic - Cách làm phần 2 với email marketing và Facebook

những gì cậu viết nói chung là khá chi tiết và cũng dễ hiểu hơn hẳn rất nhiều người trước đây chỉ viết chung chung. các newbie cũng nên đọc bài này.chỉ có mỗi cái proof thỗi. cái network pointclickoffers có phải là của cậu không vậy hay là của ban cậu hoăc ông việt nam nào đấy? bởi vì ngay đến cái domain cũng không có mà dùng subdomain của hasoffer. home page không có, design không có nói chung là chả có gì mà chỉ có mỗi 1 cái link signup dùng subdomain. nói thất chứ network hăn hỏi thì chẳng bao giờ có cái chuyện như thế đâu.
Ps không phải tớ soi mói mà tớ thấy cậu được pay với số tiền lớn nên tớ định reg thử xem sao ai ngờ thấy cái network như thế nên tớ nản luôn. nếu mà có cái proof của network nào đấy hăn hoi hơn thì bài viết của cậu khá là hoàn hảo.

Theo tôi biết thì network này có chạy trên domain phụ và có lẽ vì chạy trên domain phụ nên không trỏ domain về code has thì phải. Còn tôi cũng mơ có một network nhưng trình chưa có đủ nên đành cạp cạp được bao nhiêu thì hay bấy nhiêu. Khi nào có rồi thì bảo anh em vô chơi cùng cho vui. Tội gì ! Nếu là cheat thì ads us nó chịu chứ phải anh em đâu. Nhưng giờ thì chưa được. Tôi vẫn thích real hơn nên có lẽ phải đợi thời cơ. Với tôi cứ chiến được là chiến , phang được là phang vì giờ off loạn cả lên. Có hàng trăm network và hàng ngàn offer. Tha hồ chọn đúng không ? Sợ không đủ tiền mua sock.
Cảm ơn anh em !

hay bổ ích thanks bạn nhùi nhé

Theo tôi biết thì network này có chạy trên domain phụ và có lẽ vì chạy trên domain phụ nên không trỏ domain về code has thì phải. Còn tôi cũng mơ có một network nhưng trình chưa có đủ nên đành cạp cạp được bao nhiêu thì hay bấy nhiêu. Khi nào có rồi thì bảo anh em vô chơi cùng cho vui. Tội gì ! Nếu là cheat thì ads us nó chịu chứ phải anh em đâu. Nhưng giờ thì chưa được. Tôi vẫn thích real hơn nên có lẽ phải đợi thời cơ. Với tôi cứ chiến được là chiến , phang được là phang vì giờ off loạn cả lên. Có hàng trăm network và hàng ngàn offer. Tha hồ chọn đúng không ? Sợ không đủ tiền mua sock.
Cảm ơn anh em !

một net đàng hoàng mà đến cai domain mang tên net minh cũng không có thì mình cũng chịu rồi. .net, .com, .us, .info, các kiểu chắm đều không có.chắc là 1 cái domain nó đắt quá nên người ta không đủ tiền mua được nhỉ. hay là domain cũ cheat nhiều qua nên bị black list rồi nền phải chơi domain khác. không biết có đại ca nào ở đây vào nhận là net của mình không nhỉ.

Nói thật là bài viết của cậu mình chả có gì chê trách cả khá hay và chi tiết cho người mới đọc. chỉ có mỗi cái proof là chả nói lên được điều gì cả. vì nếu là net của người nào đấy quen biết với cậu thì đây chẳng qua cũng chỉ là 1 hình thức chuyển tiền từ pp us về pp vn thôi. tất nhiên là cách này cũng chẳng dễ dàng gì rồi.

những gì cậu viết nói chung là khá chi tiết và cũng dễ hiểu hơn hẳn rất nhiều người trước đây chỉ viết chung chung. các newbie cũng nên đọc bài này.chỉ có mỗi cái proof thỗi. cái network pointclickoffers có phải là của cậu không vậy hay là của ban cậu hoăc ông việt nam nào đấy? bởi vì ngay đến cái domain cũng không có mà dùng subdomain của hasoffer. home page không có, design không có nói chung là chả có gì mà chỉ có mỗi 1 cái link signup dùng subdomain. nói thất chứ network hăn hỏi thì chẳng bao giờ có cái chuyện như thế đâu.
Ps không phải tớ soi mói mà tớ thấy cậu được pay với số tiền lớn nên tớ định reg thử xem sao ai ngờ thấy cái network như thế nên tớ nản luôn. nếu mà có cái proof của network nào đấy hăn hoi hơn thì bài viết của cậu khá là hoàn hảo.

Cùng nhận định với bạn này , proof thì có nhiều cái nghi vấn , mình cũng đang run traffic thật , và thấy cách bạn post bài hoàn toàn ko ứng dụng dc so với network hiện nay , email marketting thi thật sự chưa cụ thể vả lại network hiện nay ho cũng ko cần email marketting chẳng hạn như 2 đại gia adwerk và pointclicktrack, quan trọng nhất vẫn là social media và PPC , banner, webpages . Thêm cái nữa 1 cái network mà ko có screen gì cả, mình ko nghĩ có thể reg được những net ngon , Pointclickoffers chắc là net con của 1 ng VN nào đó .
Quảng cáo offer trên facebook, các net bây h ko ai quảng cáo offer trên facebook hoặc twitter , họ chỉ để offer lên và cập nhật các offer mới cho các publisher biết thôi .
Theo nhận định của mình bài viết rất công phu và tâm huyết nhưng mục địch chính thì ko phải là chia sẽ mà chi để lên cho các newbie thấy mà ngưỡng mộ , vì newbie đọc vào cũng chả hiểu gì cả chí thấy pro thôi, mục đích chính có thể là promote cái username lên để có thể quảng cáo dịch vụ gì đó .
Sorry chỉ là nhận định , nếu bạn có lòng support newbie thì hãy đi từ cơ bản nhất của CPA chẳng hạn như email marketting là gì , social marketting là gì ....

Người ta share cho là tốt lắm rồi, còn nói này nói khác làm gì. Mục đích là gì kệ người ta. Sao các bác lại cứ phải chê cái này cái khác thế. Cứ vậy ai thèm share kiến thức cho mọi người nữa.

Người ta share cho là tốt lắm rồi, còn nói này nói khác làm gì. Mục đích là gì kệ người ta. Sao các bác lại cứ phải chê cái này cái khác thế. Cứ vậy ai thèm share kiến thức cho mọi người nữa.
Đó là sự nhận định đa chiều chứ không phải chế bai :)

Tôi đố ông nào kiếm đc 1k traffic thực/ tháng bằng cách này đấy =))

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

À quên, facebook, youtube... các mạng xã hội khác chỉ là 1 phương tiện để SEO website của bạn đến những người khác, tận dụng nó để có traffic về site của mình chứ đừng nghĩ kiếm đc tiền bằng cách cho link quảng cáo lên FB

Đó là sự nhận định đa chiều chứ không phải chế bai :)

Bàn luận là tốt nhưng kiểu bới móc nhau thật không ra gì. Nếu gặp 1 người chân thành muốn share tài liệu hỏi những kiểu reply như vậy người ta còn muốn share hay không, đó mới quan trọng.

Bàn luận là tốt nhưng kiểu bới móc nhau thật không ra gì. Nếu gặp 1 người chân thành muốn share tài liệu hỏi những kiểu reply như vậy người ta còn muốn share hay không, đó mới quan trọng.

Bác này nói chuẩn.Mấy bác ở trên ai chẳng biết pro.Mà pro thì ko cần kiến thức vì(đã biết).New mới cần

thank chủ thớt nhìu.......................................

Chỉ mag tính lý thuyết nhữg bài như thế này thì quá nhìu trên các 4rum như warri hay digi oài .... proof thì để track đi @@ ko track fake bao nhiu chả đc :|

Nếu mà thực lòng share kiến thức thì tốt nhất nên vứt cái 1-2k$ kia đi. thêm 1-2k$ để chứng minh điều gì? Pro?, Tài giỏi?. chỉ cần proof show cái 100-200$ ở 1 cái network đàng hoàng hăn hoi là qua đủ để mọi người hiểu rồi.
Bài viết của cậu ấy tôi chả chê gì. điều tôi nói là ở cái proof. 1 cái proof ở 1 cái network đến domain mang tên network cũng không có thì để làm gì. tôi ghét cái kiểu hở ra là 1k-2k/month dế dàng kiểu như lấy tiền trong túi. Nếu mà dễ dàng thế thì chẳng có ai nghèo cả. thực tế nó không chỉ toàn màu hồng đâu.

tuy hơi chung chung nhưng học dc cái lấy list email.

Còn thực sự dùng social media như fb, g+ thì thực sự có hiệu quả lém,chủ íu là cái acc đó có bao nhiu friend?,cứ chăm chỉ add friend đến 1 lúc acc post lên cái link gì cũng có vài trăm visit thì là ngon, ở đây chỉ cần kiên trì.Trước chỉ wan tâm seo, nhưng h mới thấy social media đem về traffic cũng khủng mà lại nhanh hơn seo

Em gà chỉ quan tâm bài này dưới góc cạnh marketing online vì cả công việc ở cty và việc seo làm thêm đều dính tới cái này.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom