Profit sau 2 năm đánh poker

Bạn cho mình hỏi sao mình đấnh tầm 15 bàn mà có mấy bàn không hiện chỉ số của hud nhỉ. Mà mình muốn luư hand của mình chơi thì vào đâu vậy b??

Bạn cho mình hỏi sao mình đấnh tầm 15 bàn mà có mấy bàn không hiện chỉ số của hud nhỉ. Mà mình muốn luư hand của mình chơi thì vào đâu vậy b??
PT4 hay bị lỗi thé lắm cậu đánh nhiều lên khi nào nhiều hand lên thì ko bị lỗi nữa. lưu hand thì vào setting trong pokerstar. vào mục hand hístory tích vào mục save hand history, chỉnh số ngày lên 999 ngày.

PT4 hay bị lỗi thé lắm cậu đánh nhiều lên khi nào nhiều hand lên thì ko bị lỗi nữa. lưu hand thì vào setting trong pokerstar. vào mục hand hístory tích vào mục save hand history, chỉnh số ngày lên 999 ngày.
Mình chỉnh lên 999 ngày rồi mà tìm trong file cài đặt ps mình để ở ổ C rồi cũng không thấy máy mình chạy win10.^((

Mình chỉnh lên 999 ngày rồi mà tìm trong file cài đặt ps mình để ở ổ C rồi cũng không thấy máy mình chạy win10.^((
. nó lưu ở thư mục khác trong chỗ cài PT4 bạn search từ khoá no limit ở ổ C là thấy

poker bạn phải tự tìm hiểu là chính nhé. có gì không hiểu thì hỏi thôi
Không hẳn nhé, có sư phụ chỉ dạy thì tốt hơn nhiều, bạn MinhTien muốn học thì có thể pm mình, nhưng mình không bao giờ chỉ người lười, nếu bạn có thể chăm chỉ đánh mỗi ngày thì chắc chắn sẽ thành công. Yahoo mình là greenlight131979

Mấy ngày trước e có rút 100$ từ PS ra là bị downswing tới giờ luôn @@ có cảm giác như bị setup bài, ức chế kinh khủng :((

Mấy ngày trước e có rút 100$ từ PS ra là bị downswing tới giờ luôn @@ có cảm giác như bị setup bài, ức chế kinh khủng :((
View attachment 74303
CHO HỎI thế 10k hand từ 42k đến 52k ăn được 250$ có phải set up cho bạn ăn không hay là trình độ của bạn

Những lúc bài yếu ăn thì nghĩ sao b. Mình vẫn chưa chinh phục được cảm xúc nên tới giờ vẫn thất bại. :( Từ lúc biết poker tới giờ mất cũng khá rồi mà vẫn chưa từ bỏ vẫn nuôi hy vọng.

Cash game, tour, sit and go, fifty chơi hết rồi ma vẫn chưa tìm được hướng đi chỉ thấy thất bại và thất bại

3 ngày e bay mất 5 triệu mất cả tháng lương rồi :( giờ e buồn quá. Thua nhiều muốn gỡ mà càng muốn gỡ lại càng thua. Jo trắng tay luôn với poker rồi :(:(e thấy chán quá. đi làm về nhà nằm k nhắm nổi mắt để ngủ đứng ngồi cũng k yên nữa.:(:(

Last edited:
3 ngày e bay mất 5 triệu mất cả tháng lương rồi :( giờ e buồn quá. Thua nhiều muốn gỡ mà càng muốn gỡ lại càng thua. Jo trắng tay luôn với poker rồi :(:(e thấy chán quá. đi làm về nhà nằm k nhắm nổi mắt để ngủ đứng ngồi cũng k yên nữa.:(:(
đấy là điểm khác nhau giữ tớ với cậu người chơi poker chuyên nghiệp ko bao giờ để mất bank của mình đến mức mất ăn mất ngủ. lúc nào tớ cũng chỉ đánh số tiền bằng 1% số tiền tớ có thể tri trả. ví dụ tk 150$ tớ chỉ đánh bàn 1.5$ khi nào bank lên thì to lên bank xuống thì đánh xuống. ko bao giờ tk ít lại đánh nhiều kiểu vi vọng đánh to đỏ. thế nên lúc nào tớ cũng là người chiến thắng. các bạn có ít đánh nhiều. thắng rút ra ăn tiêu. chỉ 1 hôm đen thôi là trắng tay ngay người ta gọi đó là cờ bạc

thấy bác cắm toàn 7 15 ko à, ngại quá đánh dưới cho lành

đấy là điểm khác nhau giữ tớ với cậu người chơi poker chuyên nghiệp ko bao giờ để mất bank của mình đến mức mất ăn mất ngủ. lúc nào tớ cũng chỉ đánh số tiền bằng 1% số tiền tớ có thể tri trả. ví dụ tk 150$ tớ chỉ đánh bàn 1.5$ khi nào bank lên thì to lên bank xuống thì đánh xuống. ko bao giờ tk ít lại đánh nhiều kiểu vi vọng đánh to đỏ. thế nên lúc nào tớ cũng là người chiến thắng. các bạn có ít đánh nhiều. thắng rút ra ăn tiêu. chỉ 1 hôm đen thôi là trắng tay ngay người ta gọi đó là cờ bạc
Chỉ cần quản lý bankroll chặt chẽ thôi hả bác?

Chỉ cần quản lý bankroll chặt chẽ thôi hả bác?
quản lý bank chặt là 80% thắng trong poker rồi. vi ở bàn min bọn nó thường rất fish. đầu tiên hãy xuất phát ở đấy. để nó nuôi mình càng ngày kinh nghiệm càng nhiều. cứ thắng được thì lên ko được thì ở đấy, vì ở đấy ko thắng được thì lên cũng chắc chắn thua, đánh thua tầm 200buy in ở mức thấp nhất thì coi như không có khả năng đánh poker. lúc đấy nên out vì có đánh lại cũng thế thôi, nếu muốn theo thì nên nhờ thầy dạy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom