Profit sau 2 năm đánh poker

Dù má thằng PS giờ nó lại k cho 2 Người chơi VN chung bàn fifty50 nữa rồi hả

Last edited:
Nc lịch sự tý bác ơi =="
Sry. E hơi không hiểu sao người khác vào được bàn fifty của e mà e lại không vào được bàn trong khi có 1 người việt ngồi rồi e vào là nó báo lỗi ip luôn?? Mọi khi e vẫn vào bt mà.

Sry. E hơi không hiểu sao người khác vào được bàn fifty của e mà e lại không vào được bàn trong khi có 1 người việt ngồi rồi e vào là nó báo lỗi ip luôn?? Mọi khi e vẫn vào bt mà.
có 1 thằng đăng kí nịck từ việt nam nhưng nó sang bên nước ngoài đánh. nên vẫn bị trùng ip

Mấy bác cho hỏi PS có chay được trên win 10 không thế? Tính nâng cấp mà sợ không tương thích.

may ban cho minh hoi choi poker thi phai mua nhung phan mem gi vay?
Newbie thì ko cần mua đâu, tập đánh cho đến khi ko thua là được. Nếu xác định đến với poker lâu dài thì mới cần tìm hiểu về phần mềm hỗ trợ (hudmanager, poker tracker)

Newbie thì ko cần mua đâu, tập đánh cho đến khi ko thua là được. Nếu xác định đến với poker lâu dài thì mới cần tìm hiểu về phần mềm hỗ trợ (hudmanager, poker tracker)
cho minh hoi them : nhung phan mem nay de lam gi vay?

Mình mới tập đánh chip ở PS , đánh từ 3k nó cho hàng ngày đến nay đã đc 2 tuần lên 170k , vậy như này đã chơi được $ thật chưa các bác :eek: . Vì chơi chip bọn nó đánh ẩu quá nên ngờ ngợ sợ nhảy vào $ phát cháy luôn thì lại mất tiền ngu , mong các cao nhân cho ý kiến :oops:

chơi chip ảo chỉ để quen luật chơi với phần mềm chứ bạn ăn đc chip ảo thì vô nghĩa nạp tiền thật vào mà chơi, chịu khó đầu tư vào mấy trăm đô là biết liền hehe

uh mình đi làm tối về thi thoảng đánh thôi
đánh cái này có kẹp đc 3 nick rồi ăn 1 người lạ kiểu phỏm đc k bác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back