Profit sau 2 năm đánh poker

mình nghĩ chắc được chứ nhỉ chơi 8 bàn 1 bàn $7 1h chơi trung bình 1h ăn 1 buyin 1 ngày đánh tầm 8h chắc cũng được 2k $3usd thì 1k 1h mà ko ăn được 1 buyin thì chắc bị âm profit ???

mình mong kiếm ngày 3$ thôi nhưng cũng thấy khó, toàn âm tiền

mình mong kiếm ngày 3$ thôi nhưng cũng thấy khó, toàn âm tiền
bạn đang chơi món gì thế , bị âm nhiều ko mình cũng mới chơi môn này xin nick từ một người anh đánh cũng thấy khá dễ hi vọng là ko banh xác :))

bạn đang chơi món gì thế , bị âm nhiều ko mình cũng mới chơi môn này xin nick từ một người anh đánh cũng thấy khá dễ hi vọng là ko banh xác :))
choi fifty 50 cứ win 1 ván lại thua 1 ván, vẫn âm ko lời

bác đánh bàn mấy usd thế , fifty với spin and go thì thế nào nhỉ
mình đánh bàn 1.5 thôi bạn, newbie ko dám chơi nhiều

hình như chơi cái sng hay fitty 50 này liên quan đến ICM thì phải bạn nghiên cứu thử xem vì mình nghĩ 10 lấy 5 thì chip nó ko quan trọng chủ yếu là sống xót

bạn PokerDL vừa chơi an duoc cai tour 400$ nên nghĩ dễ an thôi, mình co người ban cha biet gi vua choi an 1 tour 2k, 1 tour 3k roi từ đo chả an duoc gi nua ke ca sit and go hay cash may MTT. Danh micro stake ko thang nao 1 thang trung bình ăn duoc 2-3k dễ như ban nghi dau nhe, bat cu thể loại gi :))

nhìn ngưỡng mộ quá,bao giờ mình mới học được như thớt?!?!?!
à bạn thớt và ae ở đây cho hỏi có app android nào chơi tiền thật trên sàn quốc tế không nhỉa? mình tìm mãi không được

nhìn ngưỡng mộ quá,bao giờ mình mới học được như thớt?!?!?!
à bạn thớt và ae ở đây cho hỏi có app android nào chơi tiền thật trên sàn quốc tế không nhỉa? mình tìm mãi không được
ps có mobi đấy bạn

ps có mobi đấy bạn
pokerstar.com hay pokerstars.com??
mình chỉ vào được pokerstar.com thôi nhưng tìm không ra chỗ.bạn trên pc hay lap thì dẫn cho mình link download với.cảm ơn bạn trước!
mình có cái ps.net rồi,nhưng tìm mãi không được bản chơi usd

pokerstar.com hay pokerstars.com??
mình chỉ vào được pokerstar.com thôi nhưng tìm không ra chỗ.bạn trên pc hay lap thì dẫn cho mình link download với.cảm ơn bạn trước!
mình có cái ps.net rồi,nhưng tìm mãi không được bản chơi usd
pm skype ngocbq86
tối mình đưa link cho giờ đang bận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week