• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
vãi mega ,lại 1 tuần sóng gió :binhsua01:

:m121: vâng tienvu là nhân vật đầu tiên của bão sóng cạp mega - báo danh nào -
điểm danh 1 mạng rồi - ai chaned điểm danh nốt nào

H change lại có được không nhỉ
đc chứ nhưng tiền về tay hacker rồi :m020:
Tốt nhất bạn tên vức ID, tao id mới

Thôi nghỉ thằng này . Cũng tốt thôi đời còn nhiều thứ phải học và đây cũng là 1 phần của cuộc sống làm động lực cho ta quyết tâm chuyển sang ngành offerr :))

Ngồi hóng đen cả mắt nói tóm lại là Login vào thì chẳng thấy nó giống mọi khi gì cả
Mọi khi là 4.xx$ inprocess giờ thì nó lại ghi success của tuần trước
Không biết thê này có nhận đc LR không nữa :(

:m106: mega ơi là mega - U55 thì pay lúc 4h mà U79 thì lại lúc 7h :m098: vãi mega

Cạp vô tư...solo mà lo gì =))

Ta so lo nè . Có làm cho nhóm nào đâu . Các bạn cẩn thận nhá ! Chúc các bạn capt tuần mới may mắn :((

tui solo nè , cạp mega được hơn 1 năm rồi mà tối hôm qua bị nó change nè. anh em cẩn thận nhé. :binhsua04:

$ về hết chưa ae. có ai bị mất $ oan uổn không :D Em capt vài tuần nữa là đi xin việc làm ở ngoài rồi. không biết sao đây :(

Sao mà các id khác nhau mà nó hack dính chùm được hết hay vậy mọi người nhỉ? Không lẽ không có cách nào chống được hacker sao ta @@

Ax, sợ luôn, bị change LR :(, mà có show id bao giờ đâu :(, Hiz

Ax, sợ luôn, bị change LR :(, mà có show id bao giờ đâu :(, Hiz
b.h` show hay ko show cũng bị change gần hết =="

làm solo cũng bị, không biết cái thằng Hacker nó là giống gì nữa :(, nản luôn........

các Pro qua Asian lấy acc mới làm thử 1 tuần xem còn acc nào bị hack không ?

lâu lâu quay lại mega thấy có 1acc gần đủ min pay gõ nốt, hnay tiền về rồi hè hè :)

Chắc thằng hacker này là con của megatypers , xin tiền cha mua neptune ko cho nên nó hack acc anh em mình đó :binhsua08:

có khi mega là chủ xị lun cũng nên,cho anh em tô cơm,rồi hốt hết cơm bỏ nước vào uống :)) chắc cú lun

Chắc phải phiền các bác làm soft captcha thêm vào phần cập nhật LR thường xuyên để LR mà change là nghỉ ngay acc đó...và chờ change lại...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom