Ask Pro nào help me !

manhTV1

Junior
Reactions
2
MR
0.008
Pro nào thông em cái postback với ạ.
nét nó hỏi em " could you send me your postback " em chưa biết lm thế nào , có pro nào lướt qua thiện chí giúp em với ạ !:):):):)

móp ly gâu hả thớt :D :D

nét nó hỏi em " could you send me your postback " em chưa biết lm thế nào , có pro nào lướt qua thiện chí giúp em với ạ !:):):):)
dạng như nó muốn hỏi site bác , thì bác sent cái postback net đó của site bác cho nó :)

solo hay admin, có site net mới có postbacks chứ website solo bình thường ko có đâu bác, mà là thằng móp li gâu thì cẩn thận, nó đợi làm nhìu nhìu cho nó rồi block đấy, ăn quả đắng rồi

gửi link b dùng để theo dõi các chiến dịch cho nó, thường code tuyển mem thì mới có

mob li gâu rất đểu, approve acc cho làm 2 tuần, lúc hỏi thanh toán nó block acc luôn. Mẹ nó

dạng như nó muốn hỏi site bác , thì bác sent cái postback net đó của site bác cho nó :)
Em dang wap solo toàn dùng link trực tiếp không có poskback , giở nó cứ đòi pro giup em thông cái ạ
gửi link b dùng để theo dõi các chiến dịch cho nó, thường code tuyển mem thì mới có
Bác có thể cho em một cái vidu đơn giản dc không ạ :)
móp ly gâu hả thớt
Không bác ạ , em cạch thằng móp ly gâu ;);)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week