Ask Pro nào giúp e Spartan War : level5 với !

VIP168

Hero
Reactions
649
MR
1.279
Như tiêu đề ai giúp đc làm chơi tới level 5 trong thời gian đừng quá 15 phút ! E xin hậu tạ 1 thẻ 100k ạ ! THANKS ALL

Như tiêu đề ai giúp đc làm chơi tới level 5 trong thời gian đừng quá 15 phút ! E xin hậu tạ 1 thẻ 100k ạ ! THANKS ALL
xây cái nhà chính nó lever 5 thôi chứ gì đâu :3

chơi tốn thời gian lắm a , uppppppppp lên cho pro vào giúp em ạ
nó có hướng dẫn up nhà nào , nhà nào cần thiết để up dc cái nhà chính lv5 . cứ mấy nhà đó mà phang thôi .

thằng bựa này chuyên gia xin xỏ, xin xong mang đi sell đó. đmm t đang tìm bằng chứng, rồi m sẽ nhận hậu quả thôi :D

@VIP168 vào mà tự xử đi m. bố láo ăn cắp nó quen đi :D chú m còn trẻ con lắm, đừng có để anh phải nói nhiều :D

Last edited:
.

thằng bựa này chuyên gia xin xỏ, xin xong mang đi sell đó. đmm t đang tìm bằng chứng, rồi m sẽ nhận hậu quả thôi :D

@VIP168 vào mà tự xử đi m. bố láo ăn cắp nó quen đi :D chú m còn trẻ con lắm, đừng có để anh phải nói nhiều :D

á đù má m cắn đít tao à , bằng chứng đâu sủa vậy em , tao mà thèm xin ai đi bán lại à ! Haizz vcc cho th ốc chó như m ! tao trẻ con thì có cái l0l bố m hư cấu ấy thì con ranh !

Spartan War ! chứ đâu phải GOW đâu. Con này mình bấm voo nó ra cái bảng tròn tròn rùi quay miết. Con off này trên PC . Hầu như net nào cũng có Trial, Toro, Radium

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom