Ask Pro nào giúp e Spartan War : level5 với !

VIP168

Hero
Reactions
651
MR
1.297
Như tiêu đề ai giúp đc làm chơi tới level 5 trong thời gian đừng quá 15 phút ! E xin hậu tạ 1 thẻ 100k ạ ! THANKS ALL

Như tiêu đề ai giúp đc làm chơi tới level 5 trong thời gian đừng quá 15 phút ! E xin hậu tạ 1 thẻ 100k ạ ! THANKS ALL
xây cái nhà chính nó lever 5 thôi chứ gì đâu :3

chơi tốn thời gian lắm a , uppppppppp lên cho pro vào giúp em ạ
nó có hướng dẫn up nhà nào , nhà nào cần thiết để up dc cái nhà chính lv5 . cứ mấy nhà đó mà phang thôi .

thằng bựa này chuyên gia xin xỏ, xin xong mang đi sell đó. đmm t đang tìm bằng chứng, rồi m sẽ nhận hậu quả thôi :D

@VIP168 vào mà tự xử đi m. bố láo ăn cắp nó quen đi :D chú m còn trẻ con lắm, đừng có để anh phải nói nhiều :D

Last edited:
.

thằng bựa này chuyên gia xin xỏ, xin xong mang đi sell đó. đmm t đang tìm bằng chứng, rồi m sẽ nhận hậu quả thôi :D

@VIP168 vào mà tự xử đi m. bố láo ăn cắp nó quen đi :D chú m còn trẻ con lắm, đừng có để anh phải nói nhiều :D

á đù má m cắn đít tao à , bằng chứng đâu sủa vậy em , tao mà thèm xin ai đi bán lại à ! Haizz vcc cho th ốc chó như m ! tao trẻ con thì có cái l0l bố m hư cấu ấy thì con ranh !

Spartan War ! chứ đâu phải GOW đâu. Con này mình bấm voo nó ra cái bảng tròn tròn rùi quay miết. Con off này trên PC . Hầu như net nào cũng có Trial, Toro, Radium

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week