Ask [PRO] Hỏi về rate $/click GA

devilkyle

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Mình có tập chơi GA vs blog (ví dụ devilkyle.blogspot.com)
Mình tạo Job SeoSprint
Google -> search devilkyle.blogspot ->devilkyle.blogspot.com
Giá click của mình toàn 0,13-0,18$/click dù IP VN hay US
Thấy các pro khác cao tầm >0,3$/click
Giá của mình thấp như vậy là do adword hay do mới chơi nên GA nên click thấp ( view tầm 2k )
Nếu có lý do khác xin PRO chỉ giáo thêm :)
Thank you so much !!!

Tùy keyword của bạn.

có cách nào làm tăng giá click cao lên ko

Tự click chết sớm :) :binhsua21:

ý của mình muốn thăm dò : giá click của mấy bác bao nhiu $/click

Mình bỏ GA lâu rồi. Nhưng lúc chơi niche site xe thì 1 click tầm 0.2 có bữa 1$ :binhsua25: Lãnh được 2 lần bị ăn ban :binhsua23:

chơi vs GA cheat thì coi như tự kết liễu mình vậy thôi, còn giá click phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Khi nào chơi GA bằng hết tâm huyết. Lúc đó bạn chả cần bàn đến bnhiu $/click đâu!

Nhiều bác nói tự click thì nó ban,vậy làm sao nó phát hiện ra mình tự click nếu dùng IP và 1 máy tính khác ko phải máy tính hay IP lúc đăng ký.

Nhiều bác nói tự click thì nó ban,vậy làm sao nó phát hiện ra mình tự click nếu dùng IP và 1 máy tính khác ko phải máy tính hay IP lúc đăng ký.
Cái đấy thì nó bó tay. Chứ bạn click trùng máy mà change ip fake ip tools.v.v nó xem địa chỉ MAC mạng. Mỗi 1 máy có 1 mac Riêng không lừa được bọn nó lâu đâu :)

Cái đấy thì nó bó tay. Chứ bạn click trùng máy mà change ip fake ip tools.v.v nó xem địa chỉ MAC mạng. Mỗi 1 máy có 1 mac Riêng không lừa được bọn nó lâu đâu :)

chạy qua nhà hàng xóm nhờ máy, tha hồ mà click >:) =))

rứa giá click tầm 0,15$ là ok rồi hả

Mình nghĩ nếu đã là dân MMO chắc ko ngu tới nỗi tự click đâu,hầu hết các site MMO đều có cách nhận biết chúng ta có cheat hay ko dù có fake ip đi nữa.Và cho phép mình ngoài lề chút,nếu làm blog đặt GA thì nên làm thể loại nào để chiến? Âm nhạc,tin tức,game hay phim ảnh?

Chơi ga ko chơi với âm nhạc, game, phim ảnh. Vi phạm bản quyền nó banned thẳng tay nhé. Tự viết nội dung hoặc mướn người viết về 1 chủ đề nào đấy. vd : Những cách sống vui khỏe .v.v ( bằng tiếng anh ) GÀ nó ghét vietnamese xách đi reg là chết vòng gửi xe

Chơi ga ko chơi với âm nhạc, game, phim ảnh. Vi phạm bản quyền nó banned thẳng tay nhé. Tự viết nội dung hoặc mướn người viết về 1 chủ đề nào đấy. vd : Những cách sống vui khỏe .v.v ( bằng tiếng anh ) GÀ nó ghét vietnamese xách đi reg là chết vòng gửi xe

GA nó chấp nhận site tiếng việt rồi mà .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom