Ask [PRO] Hỏi về rate $/click GA

mình thấy cái d-com nó change ip liên tục mà, sao các bác ko dùng cái này để click

GA nó chấp nhận site tiếng việt rồi mà .
xách site việt đi đký xem. :) Bạn reg được mình tính gì củng tính. Trừ khi site bạn top việt nam nha ( Zing, vnexpress, soha,kenh14 )

Đắng ký dễ mà tự mình đăng ký lấy 1 ac add quảng cáo vào site. Còn tùy vào site và bạn quyết định sự sống chết của nó :D

xách site việt đi đký xem. :) Bạn reg được mình tính gì củng tính. Trừ khi site bạn top việt nam nha ( Zing, vnexpress, soha,kenh14 )
bác lâu rồi ko chơi ga nên ko biết rồi, content việt chấp nhận rồi nhé, traffic ổn là reg đc ngay

Ong nay moi o tren troi xuong a
Vấn đè là REG chứ ko phải là chơi có sẵn. REG = site việt nhé ;) traffic ổn thì vài chục k may ra. Mà ko vi phạm tos nhé ;)) ko dễ đâu

từ khóa tìm kiếm/ Còn tự clicks thì phải khôn chứ GA nó biết ngay đừng dại dùng socks, VPN, SHH làm j

Ko biết mọi người chơi GA $/click là bao nhiu nhỉ

Mình nghĩ nếu đã là dân MMO chắc ko ngu tới nỗi tự click đâu,hầu hết các site MMO đều có cách nhận biết chúng ta có cheat hay ko dù có fake ip đi nữa.Và cho phép mình ngoài lề chút,nếu làm blog đặt GA thì nên làm thể loại nào để chiến? Âm nhạc,tin tức,game hay phim ảnh?

bạn giỏi về lĩnh vực nào thì làm về lĩnh vực đó thì mới viết bài được chứ :)

mà bây giờ nó hỏi rate GA chứ có phải đk gì đâu
trả lời nó chưa

Của mình tầm ~ 1 :D .

Blog của bạn này là sao mình SEO keywords nên giá cpc cao nhé!

mà bây giờ nó hỏi rate GA chứ có phải đk gì đâu
trả lời nó chưa

Muốn đổi rate GA cũng dễ, và đánh lừa con googlebot cũng được :)

Blog của bạn này là sao mình SEO keywords nên giá cpc cao nhé!

Muốn đổi rate GA cũng dễ, và đánh lừa con googlebot cũng được :)
LIKE :D
Đánh lừa nó thế nào thế BRO :D

Muốn đổi rate GA cũng dễ, và đánh lừa con googlebot cũng được
mong được chỉ giáo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vấn đè là REG chứ ko phải là chơi có sẵn. REG = site việt nhé ;) traffic ổn thì vài chục k may ra. Mà ko vi phạm tos nhé ;)) ko dễ đâu
GA đã hỗ trợ tiếng Việt cách đây 1 tháng nha bạn.Những điều bạn nói đúng với trước kia thôi.Bây giờ chỉ cần 1 site tiếng Việt ko vi phạm tos là reg được

Theo lý thuyết, đổi rate bằng cách tăng RPM thì CPC sẽ tăng theo từng quốc gia, CPC theo keywords thì do content và khả nang seo của cậu
còn lừa con googlebot thì cần 3 yếu tố, traffic thông minh và mình tự click, hết.

CPC cao hay thấp là do quốc gia click quan trọng nữa là keywords

Đúng rồi. 2 yếu tố là contries và keywords, chủ thớt hỏi rate và cách tăng rate, có thể tăng 2 cái yếu tố này nhé :D

rate của usa chắc là cao nhất. 1 kích của nó trên trang cuả mình đc gần 3$. còn mấy thằng pakistan thì thôi lèo bèo 0.05-0.09 @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,505
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom