Suggest pp with về 1 lần lần này ko thấy mail luôn,

forget468

Junior
Reactions
14
MR
0.001
Insuree Balance
0
pp mình lần tr with gần 1k về ACB ngon và nhanh, hum qua vừa dc pay thêm có gần 100 with luôn để đi đám cưới ng yêu cũ thì ko thấy báo về mail, sáng nay vô thì vẫn pending, vậy là nó bị sao các bác,

cũng đang như tình trang chủ thớt

Mình cũng bị tương tự , withdraw khoảng 26 tiếng nhưng log vào thì đang pending , check qua check lại các mục trong acc thì tự nhiên có mail , check lại mục my account thì thành Completed !

Mình cũng bị tương tự , withdraw khoảng 26 tiếng nhưng log vào thì đang pending , check qua check lại các mục trong acc thì tự nhiên có mail , check lại mục my account thì thành Completed !
chắc trùng hợp thôi mà nhỉ :rolleyes:

Túm lại là complete nhưng mà bạn nhận $ chưa?:p

binh thuong khoang 24 tieng, ma sao gan 30 tieng roi ma' van peding, sr mod moi cai may' chua cai unikey :(

binh thuong khoang 24 tieng, ma sao gan 30 tieng roi ma' van peding, sr mod moi cai may' chua cai unikey :(
đôi lúc nó cũng phải không bình thường mới ổn định được đó :eek::eek::eek:

Mình rút lần đầu và hiện tại vẩn pending :( mà compele nó có báo mail ko mấy bác

vẫn chưa có mail nhưng cứ sau 24h log vào complete là yên tân đợi nhận tiền

pp mình lần tr with gần 1k về ACB ngon và nhanh, hum qua vừa dc pay thêm có gần 100 with luôn để đi đám cưới ng yêu cũ thì ko thấy báo về mail, sáng nay vô thì vẫn pending, vậy là nó bị sao các bác,

account nào may mắn lắm thì chỉ with được 1 lần 2 lần nếu lần thứ 3 mà số tiền lớn thì nó limited và bắt xác minh tiền đó là sạch hay bẩn

xác nhận sau 24h đặt lệnh đã có mail complete nhé mặc dù lúc đặt lệnh k có mail

sao mình rút nhiều lần mà ko có mail nào báo complete nhỉ, đặt lệnh with thì có mail báo process with, 24h báo thêm mail nữa, có lần with 1k complete cả 1 tuần vẫn ko về, mail lên suport thì hôn sau về luôn

account nào may mắn lắm thì chỉ with được 1 lần 2 lần nếu lần thứ 3 mà số tiền lớn thì nó limited và bắt xác minh tiền đó là sạch hay bẩn

Là sao hả bạn ? Sao có nhiều bạn trên forum with vài nghìn lần ko sao nhỉ , kì ghê :confused:

kinh nghiệm của mình...khi pp đã complete..khoảng 2 ngày sau..gọi điện cho ACB hỏi thăm này lọ..xong rồi bảo e co rút tiền từ pp về sao vẫn cưa thấy về...e no sẽ hỏi stk.số cmnd này lọ để e kiểm tra cho...đảm bảo chỉ ngay sau đó vài tiếng hoặc hsau có $ :D:D:D ( gọi cho acb free nhé ) cứ vô tư mà hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week