Help PP hiện thông báo "your recent transaction has been declined by your debit/ credit card..."

cronaldo7

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là mấy ngày trước mình có đăng ký cái thẻ visa của acb, và nạp 50 về veri pp, nhưng ko đủ tiền để kích hoạt đc.
hôm sau mình ra ngân hàng nạp thêm 70k để kích hoạt lại thì thành công, pp trả lại mình 1.95$, trong quá trình sử dụng thì chuyển tiền qua tk khác bình thường, ok ko vấn đề gì, riêng khoản rút tiền về thẻ thì mình chưa test nó ra sao (mình nghĩ là rút đc do đã veri thành công) nhưng cứ mỗi ngày login vào pp thì hiển thị thông báo nhìn khó chịu (mình ko biết cái thông báo này là do ban đầu mình ko đủ tiền để veri hay sao nữa), làm sao để tắt nó đây

Kệ nó đi. :v Mới đầu thớt nạp 50k không ver đc là đúng rồi :v

Kệ nó đi. :v Mới đầu thớt nạp 50k không ver đc là đúng rồi :v
mấy tháng trước mình chỉ cần 50k là đủ rồi, giờ nó thay đổi hay sao ấy, giờ muốn veri thẻ thì nó cần thêm 1$ ( và cộng với 1.95$) , có nghĩa tối thiểu là 70k để veri:(

mấy tháng trước mình chỉ cần 50k là đủ rồi, giờ nó thay đổi hay sao ấy, giờ muốn veri thẻ thì nó cần thêm 1$ nữa, có nghĩa tối thiểu là 70k để veri:(
Mình không biết trước giờ vẫn thế mà. tổng cộng mất 2,95$ nó trả 1,95$ vào tài khoản. Nạp 70k là vừa đủ thừa mấy nghìn :p

cái này có liên quan gì đến pp cần số dư trong thẻ visa để pp làm gì ko nhỉ:D
Số dư trong visa bằng 0 sau khi ver cũng chẳng sao

nó cắn >65k bạn nạp có 50k sao veri nổi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week