Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
mình yêu cầu rút bằng PM thấy pix đã pay rồi mà tiền vẫn chưa về! Có bác nào giống mình không vậy?

bây giờ pay về pm tỉ giá cao hơn wmz nhỉ ngon lành...cho hỏi pay về PM có trục trặc gì ko anh em

bây giờ pay về pm tỉ giá cao hơn wmz nhỉ ngon lành...cho hỏi pay về PM có trục trặc gì ko anh em

Pay bình thường nhé bác, pix thường pay vào lúc 11h khuya hoặc trễ hơn xíu ^^

mình yêu cầu rút bằng PM thấy pix đã pay rồi mà tiền vẫn chưa về! Có bác nào giống mình không vậy?

Bác check lại xem có sự cố gì không?
1. Xem lại tài khoản đã đc reset chưa? :)
2. Điền số tk PM có đúng không? :oops:
3. Có bị band id nào không? :eek:

xác nhận là hôm qua mình thử chuyển thanh toán của PM đã reset nhưng tiền chưa về tài khoản

Pix reset nhưng chưa nhận đc $ trong tk

đúng là pm chưa về hôm qua giờ

giúp minh với, mua 3 con proxy nhỏ lẻ kèm usename và pass, log web thi ok. log soft bao wrongid/pass là sao? ai bị như minh không
lúc b add proxy trong sòft b chuẩn bị 1 file note có proxy. kèm theo id & pass.:
vd: proxy:id:pass
b làm thử xem có được k nhé..

ah tiện thể có b nào dư proxy anymous k share m 1 con với. yh:nguyenson_at

lúc b add proxy trong sòft b chuẩn bị 1 file note có proxy. kèm theo id & pass.:
vd: proxy:id:pass
b làm thử xem có được k nhé..

ah tiện thể có b nào dư proxy anymous k share m 1 con với. yh:nguyenson_at
duoc roi. thank ban nhé, mình mua đủ dùng mà

8 tháng e mới quay lại, sao log 4- 5 tab vào sáng hay tối thì đều chờ cả 5 - 6 phút không ra được captcha nào thế ạ ? Mọi người giúp với, ID toàn mấy chục k code và pri 1 - 2 luôn :(

8 tháng e mới quay lại, sao log 4- 5 tab vào sáng hay tối thì đều chờ cả 5 - 6 phút không ra được captcha nào thế ạ ? Mọi người giúp với, ID toàn mấy chục k code và pri 1 - 2 luôn :(
Mình ngồi 30p đánh đc 10 code hôm nay không biết tôi chút nhanh không:)

SR mod chút, cho mình hỏi h dùng proxy nc nào thì đánh dc vậy, em đang định làm lại định cap trên web. ai biết chỉ với ạ, thanks. em ad proxy vào rùi mà ko vô dc trang pix, chắc là do proxy ko được.

Cho mình hỏi ngoài lề chút có bác nào ngay hôm qua rút bằng PM tiền về nhanh ko ạ? với cho mình hỏi thêm sao 2-3 ngày hôm nay mình dùng mạng FPT gói 350k load rất hay bị lag và cực chậm gõ không nổi ko?

mới đặt lệnh rút PM hum wa sáng nay tiền về rồi...sao nhiều người bị delay vậy nhỉ

Cho mình hỏi ngoài lề chút có bác nào ngay hôm qua rút bằng PM tiền về nhanh ko ạ? với cho mình hỏi thêm sao 2-3 ngày hôm nay mình dùng mạng FPT gói 350k load rất hay bị lag và cực chậm gõ không nổi ko?
đổi DNS đi bạn ê
208 67 222 222
208 67 220 220

lâu quá ko vào topic
ngoài lề tí nha mod
mọi người cho mình hỏi tý? dạo này 1 ip có thể làm đc mấy id vậy và làm trên web hay soft vậy ?
thank mọi người trước :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week