Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
10tab ngồi hóng gió. mọi hôm tầm ngay 8tab là ổn mà.

Hello,
There are many pictures to type right now. Log in to PixAndProfit and try it!
----
1tab full ^^

lâu rồi ko cap hnay định cap lại mà thấy nhiều cái mới lạ quá. 1tab 4tab 6tab là gì vậy mng :( đừng chém mình nha

Dạo này tab là gõ trên web bạn à. 1 tab tương đương 1ID đó.
cũng vừa tìm hiểu xong. sao mình log in nó nói là "Sorry, looks like you are using PROXY. This is not allowed "

mà bây giờ gõ trên web ổn hơn soft hả bạn

ngày bão, gãy cả tay, buồn ngủ nữa 4i full sp

có thánh nào dậy em cách làm nhiều tap với ạ, dạo này đang đói kém em muốn quay lại cap mà ko biết làm web ntn, ko ai có linh hướng dẫn cách làm trên web cho em xin với ạ, thanks.

có thánh nào dậy em cách làm nhiều tap với ạ, dạo này đang đói kém em muốn quay lại cap mà ko biết làm web ntn, ko ai có linh hướng dẫn cách làm trên web cho em xin với ạ, thanks.
thêm người dùng cho Chỏmer vao cai dat va them nguoi dung, moi trang la 1 ID

Mình mới làm pix mấy ngày nên không biết rút tiền bbàwe're sory pm hay wmz nhanh vậy?và mình lập id xong mới add invi thì có được không?id chủ và id con đều theo kiểu abc+1 có sao không? nhờ mọi người trả lời giúp

Last edited:
Mình mới làm pix mấy ngày nên không biết rút tiền bbàwe're sory pm hay wmz nhanh vậy?và mình lập id xong mới add invi thì có được không?id chủ và id con đều theo kiểu abc+1 có sao không? nhờ mọi người trả lời giúp
- PM hay Z đều thanh toán nhanh như nhau.
- Test thử 1 id xem
- Id chủ ko nên để kiểu +1

chơi cái này khó thiệt, đánh máy chậm, mắt mũi kèm rằng gỗ được gần 3$ nó cho toàn chữ khó nhìn liên tục làm mức độ sai lên cao đến đỉnh 9 không biết có mức 10 không hay bị khóa luôn đây!!:(cho toan chu kho nhin ma con dai thiet dai:(

chơi cái này khó thiệt, đánh máy chậm, mắt mũi kèm rằng gỗ được gần 3$ nó cho toàn chữ khó nhìn liên tục làm mức độ sai lên cao đến đỉnh 9 không biết có mức 10 không hay bị khóa luôn đây!!:(cho toan chu kho nhin ma con dai thiet dai:(
chữ khó nhìn thì enter bỏ qua :D good luck you.

toàn chữ khó, ngoằn nghèo, là code bác sĩ đó, những lúc thế này thì thôi nên nghỉ tay. Khi khác log vào làm tiếp

toàn chữ khó, ngoằn nghèo, là code bác sĩ đó, những lúc thế này thì thôi nên nghỉ tay. Khi khác log vào làm tiếp
là code ngon như nhất đó

là code ngon như nhất đó
Ý cậu là gặp code này gõ ?, hoặc gõ 1 chữ, hoặc dont see ấy hả?
Ít thì ko sao, nếu mật độ nhiều quá, bị ban nick ngay

dạo này a-e làm tốt chứ bỏ pix qua YTB lâu r giờ chắc tối vào cạp chơi vui quá ngày nào cũng game chán quá

vậy phải làm sao gõ vài chữ thấy được hay bỏ qua?
Ý cậu là gặp code này gõ ?, hoặc gõ 1 chữ, hoặc dont see ấy hả?
Ít thì ko sao, nếu mật độ nhiều quá, bị ban nick ngay
nhìn thấy chữ nào gõ chữ đó, nhìn nhiều sẽ quen. đừng gõ " ?, đôn si, hay gõ 1 chữ"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back