Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Nếu bạn dùng acc đã gõ trên soft rồi khi chuyển qua web thì bạn phải đợi 15-20p thì code mới ra đều đều lại dc, bạn nên ra acc gõ soft và acc gõ web như vậy sẽ tiện hơn
Mình ko có gõ soft mình gõ web thôi. mình tạo nhiều người dùng ở firefox rùi log acc, vào gõ thì chỉ 1 id load thôi chẳng hiểu sao. mà đôi khi ip chính của mình cũng ko load code luôn, mình thay ssh vào thì mới load.

Mình ko có gõ soft mình gõ web thôi. mình tạo nhiều người dùng ở firefox rùi log acc, vào gõ thì chỉ 1 id load thôi chẳng hiểu sao. mà đôi khi ip chính của mình cũng ko load code luôn, mình thay ssh vào thì mới load.
Mình cũng thường hay bị 1 hoăc 2 id không load code . Có lẽ trong quá trình gõ mình phạm phải lỗi gì đó nên thằng Pix nó phạt ID đó 12 tiếng không có code.

server pixtyper.com chiều nay không vào được để kiểm tra tiền nhỉ?

-_- cắm 10 acc - 10p ko ra nổi 1 code là sao - chết đói

không có ma nào. đá phát 8tab

Pix nó cho ra nhiều hình biển giao thông với hình các loại bánh không biết đường gõ luôn

xin mod ngoài lề xí
có ai có phần mềm chuyển trên 6tab ko cho mình xin với
mình dùng captchav1.1 chuyển được 6tab, còn trên 6tab là nó nhảy lung tung luôn
thanks

xin mod ngoài lề xí
có ai có phần mềm chuyển trên 6tab ko cho mình xin với
mình dùng captchav1.1 chuyển được 6tab, còn trên 6tab là nó nhảy lung tung luôn
thanks
dùng phần mềm của vinacaptcha ấy

Mọi người cho mình hỏi chút gõ pix trên web các bạn có hay bị picture is loading không?mà khi ra cái đó mọi người gõ thế nào vậy?

Mọi người cho mình hỏi chút gõ pix trên web các bạn có hay bị picture is loading không?mà khi ra cái đó mọi người gõ thế nào vậy?
Lỗi đó thì dù gõ web hay soft vẫn bị thôi, gặp code lỗi mình gõ :"error"

hix pix giờ thấy ngán quá nhỉ 8 tab ngồi đợi code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123