Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
tình hình soft sao r

gần tết mà load thấy nãn thật ko có code luôn

Lâu rồi ko quay lại pix có bạn nào cho mình cái soft chuyển tab của web ngon ngon tí dc ko
cám ơn nhiều

ngon là ngon ntn?, tìm lại mấy topic cũ thấy có 2 cái xài cũng tạm được, nếu ko thích thì đạt cho người ta làm riêng 1 cái theo ý mình

có bro nào làm trên web của pix bị chèn quảng cáo không ? của mình bị chèn quảng cáo, lâu lâu bật lên tab quảng cáo, phải tắt nó đi thiệt là mất thời gian

có bro nào làm trên web của pix bị chèn quảng cáo không ? của mình bị chèn quảng cáo, lâu lâu bật lên tab quảng cáo, phải tắt nó đi thiệt là mất thời gian
View attachment 45275
Cái này là do máy cậu bị nhiễm virut quảng cáo thôi lướt web cũng bị quảng cáo ầm ầm ah:cool:

View attachment 45275
mình chẳng thấy quảng cáo bao giờ cả! :) thoai tải phần mềm diệt virus về làm việc tý đi bác

View attachment 45275
do máy cậu đó web virus và gỡ các app QC ra đi

View attachment 45275
tìm và xóa phần mềm wajam trong máy đi nhé , trước mình gõ wed cũng bị dính quảng cáo liên tục thử nhiều cách không hết bị cả ở chrome và firefox , sau xóa wajam khỏi máy từ đấy cũng hết pop-ad luôn

lạ quá mình ấn order payment về wmz từ tối thứ 7 rồi mà đến hôm nay(chủ nhật) nó vẫn ko rs, acc solo, hix sao vậy nhỉ :(

Last edited:
lạ quá mình ấn order payment về wmz từ tối thứ 7 rồi mà đến hôm nay(chủ nhật) nó vẫn ko rs, acc solo, hix sao vậy nhỉ :(
thứ 2 sẽ có vì có thể bác order payment sau khi nó tổng kết
Tình hình là 22id làm soft chậm lắm nha

tình hình soft thế nào rồi nhỉ

Có A-E nào đang làm trên soft cho mình xin cái tình hình của soft dạo này đc ko ?
Ảo vãi cả 1 đêm đc 2$ load rùa ko chịu đc

Có A-E nào đang làm trên soft cho mình xin cái tình hình của soft dạo này đc ko ?
Ảo vãi cả 1 đêm đc 2$ load rùa ko chịu đc
cũng chịu khó đó chứ.
tui vào làm web 5 tab mà code nhỏ giọt thì hiểu soft thê thảm cỡ nào rồi.dẹp nghỉ qua bet
1 đêm hên hên bên bet cũng kiếm gần 50$ :D

eo co code

6tab sv 4 ko code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member