Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
đang làm trên soft và 50 ID ko có code >.<

Làm soft 100id lác đác code.

mà làm soft còn bị block ko vậy ?
ko block mà connect error :D nói chung là anh em nào làm soft khi nào tình hình khả quan khoảng dưới 50 id load tốt thì báo 1 tiếng nhé :D

lại soft :D
chắc soft có điểm gì đó bị nó phát hiện rồi.nên dùng soft là không có code gõ.hôm nào nhiều code nó mới nhả cho soft làm tí :)
5 web sp 17

tình hình hiện tại sao rồi mấy bạn,ai cho mình cái link web sever 4 dùm nha,thanks

những giờ nào thì code ra ổn vậy? mãi nỏ có code mà gõ :(

Vừa nãy gõ thử trên web thấy submit khá lâu, giờ không biết sao.

mình newbie .. mới đk cái nick non-invi .. giờ làm sao nữa các bác ... làm sao để tạo group.. mình gõ web đc ko (ko tiền mua sòft mua proxyl đâu)

dạo này mình ko làm pix nên ko rỏ mọi chuyện sao giờ a-e đang gõ soft cho mình cái tình hình đêm đc ko ?
Khoản nhiêu ID thì load đc SP 3x với lại 1 điều nữa là nó có còn điên điên block như trước ko ?
P/S: ít thấy ai úp quá từ cái ngày pix nó zở chứng :(

dạo này mình ko làm pix nên ko rỏ mọi chuyện sao giờ a-e đang gõ soft cho mình cái tình hình đêm đc ko ?
Khoản nhiêu ID thì load đc SP 3x với lại 1 điều nữa là nó có còn điên điên block như trước ko ?
P/S: ít thấy ai úp quá từ cái ngày pix nó zở chứng :(
Soft : không block , sp 3x không biết nhiêu ID :D.Đêm cũng nnư ngày lúc ra vài code lúc không có code :)
Web : 5 tab là Ok sp 20 - 23

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week