Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
minh co may id hnay moi cho vao group ma load k ra code, may ad da lam dc 1 it roi cho vao group thi van ra code !! Chẳng nhẽ những nick mới lap cho vao group luon thì ít có code à :D trog khi prioty là 3 load k ra code = prioty 6 :D

Pri ko có tác dụng load code nhanh hơn.
------------
Tình hình 3h sáng => Thảm !!!

• Like
Reactions: t3u
minh co may id hnay moi cho vao group ma load k ra code, may ad da lam dc 1 it roi cho vao group thi van ra code !! Chẳng nhẽ những nick mới lap cho vao group luon thì ít có code à :D trog khi prioty là 3 load k ra code = prioty 6 :D
ID mới thường chưa ra code, bạn chờ 1 ngày sau rồi hãy gõ lại xem.

• Like
Reactions: t3u
À, mọi người cho mình hỏi là trong PIX dạo này xuất hiện cái bảng hình giống như để chọn pizza, drink, food, ... đó nhưng nó không hiện dòng yêu cầu phải chọn cái gì, cũng không có số trong hình hay có ô để check chọn thì mình phải làm gì với hình như vậy? Nhờ mọi người chỉ giáo.

có ai rút hôm thứ 6 tiền chưa về không vậy?

bác nào có gõ băng soft yenlypix ko nhỉ , cho e xin link dow với

À, mọi người cho mình hỏi là trong PIX dạo này xuất hiện cái bảng hình giống như để chọn pizza, drink, food, ... đó nhưng nó không hiện dòng yêu cầu phải chọn cái gì, cũng không có số trong hình hay có ô để check chọn thì mình phải làm gì với hình như vậy? Nhờ mọi người chỉ giáo.
F5, load chưa hết, load lỗi.
Không được thì Ctrl + W

Nhưng F5 nhiều lần có bị hạ pri không bạn?
Có, gõ sai, code trống, pause nhiều, đều bị tăng pri hết.
Nhưng mà đó là ngày xưa, bây giờ pri chả để làm gì cả. Tất cả mọi acc đều rate như nhau, và tốc độ load bằng nhau.

dạo này pix nó bỏ cái vụ invite rồ hả, gõ ko thấy tăng invite nữa ~~

Gõ nhiều là có thôi, như mình đang thừa 22 invi chả để làm gì đây này :rolleyes:
Hình như hên xui sao ấy,
Mình gõ tầm 200-300$ rồi, mà ko được + invi nào nữa

hên xui gì , cứ lấy tổng số id hiện tại nhân 3 lên thì ra mốc cần gõ được để có thêm invi , nếu có 25id thì 25*3*10( hệ số bắt buộc) =750$ , vậy phải gõ tổng cộng được 750$ thì sẽ được thêm 10invi mới cứ thế mà tính ra thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom