Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
cậu làm 1h được bao nhiêu $ rồi chia cho 60 là ra sp thôi
nếu vậy thì mình phải log vào id chính kiểm tra rồi tính, cũng hơi lâu nên làm biếng :)
phỉ chi cái auto chuyển tab của mình có thống kê số code/giờ, speed thì tốt quá

Cko Mình hỏi bạn này làm từ mấy giờ tối và bìh thường phải login bnhiu ID vậy :)

2h sáng đến 7h sáng, bình thường là 10 ID, thay đổi theo pix, chậm nhất thì login 55 thằng (thực ra có thể log nhiều hơn, nhưng chậm như thế thì nghỉ luôn đi cho đỡ mệt)

Có ai biết tại sao có id load rất nhanh lại có id load rất chậm hoặc có khi ko ra code luôn ko ạ :| lạy hồn em có lỗi lầm gì thì ban id luôn cho em khỏe chứ cứ thế bực quá. login vào những id load chậm ngồi gõ buồn ngủ vãi cứ tưởng hôm nay load chậm ai ngờ out ra login vào id khác nó load như gió ý ạ. thế là thế nào

Có ID load nhanh, load chậm là vì pix, lỗi lầm nào cũng do pix gây nên thôi bạn ạ, chỉ trừ 1 trường hợp duy nhất đó là do proxy speed thấp = hút code chậm => load chậm.

2h sáng đến 7h sáng, bình thường là 10 ID, thay đổi theo pix, chậm nhất thì login 55 thằng (thực ra có thể log nhiều hơn, nhưng chậm như thế thì nghỉ luôn đi cho đỡ mệt)

Có ID load nhanh, load chậm là vì pix, lỗi lầm nào cũng do pix gây nên thôi bạn ạ, chỉ trừ 1 trường hợp duy nhất đó là do proxy speed thấp = hút code chậm => load chậm.
thế xác định thằng pix chơi rồi :D vì mình có dùng proxy đâu

tiền hôm thứ 6 không thấy về? có ai giống tui không?

Hôm nay cúp điện nên bị thất nghiệp rùi. HIện tại tình hình thế nào các bác?

cúi tuần nên hơi chậm, cho hỏi ngoài lề tý là nãy giờ pay chưa vậy?

minh co may id hnay moi cho vao group ma load k ra code, may ad da lam dc 1 it roi cho vao group thi van ra code !! Chẳng nhẽ những nick mới lap cho vao group luon thì ít có code à :D trog khi prioty là 3 load k ra code = prioty 6 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom